Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ya Lamwai yaweza kumkuta Tundu Lissu!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mvaa Tai, Dec 1, 2011.

  1. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #1
    Dec 1, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Kuna mtu amewahi kujifikiria kwamba CCM inaweza kufanya fitna au ikaamua kuwekeza mabilioni ili kuwabadirisha wapambanaji wa upinzani wa sasa na wakawa kama wapinzani walioshindwa miaka ya nyuma na kujisalimisha CCM kutokana na kuwa na roho za kibinafsi?

    Sote wenye imani safi tunatakiwa tuwaombee kwa Mungu wapambanaji wa Upinzani ili kuinusuru nchi yetu kutoka mikono ya Makatiri wa CCM. Kwa mtu yeyote muelewa lazima akubali Upinzani wa kisiasa uliopo nchini una mchango mkubwa katika utekelezaji wa majukumu ya serikali, Kutokana na upinzani leo hii Serikalini kabla mtu hajafanya ufisadi au uharibifu wowote lazima afikirie mara mbilimbili. Najaribu kufikiria yafuatayo

    1. Itakuwa vipi siku moja Dr Slaa abadilike awe kama Augustino Lyatonga Mrema wa leo?

    2. Itakuwa vipi siku moja Tundu Lisu abadilike awe kama Masumbuko Lamwai wa leo?

    3. Itakuwa vipi siku moja Freeman Mbowe abadilike awe kama Stephen Wasira wa leo?

    4. Itakuwa vipi siku moja Zito Kabwe abadilike awe kama Tambwe Hiza wa leo?

    5. Itakuwa vipi siku moja mtu kama David Kafulila abadilike awe kama Dr. Amani Walid Kaborou wa leo?

    Tuwaombee na tuwape ushirikiano Wapinzani nchi ipo kwenye mikono hatari sana kwasasa.

    Amen!
     
  2. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #2
    Dec 1, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    1. Lamwai is after Money
    2. Tundu Lissu is after rights
     
  3. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #3
    Dec 1, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,474
    Likes Received: 2,703
    Trophy Points: 280
    Hayamkuti ng'o...
     
  4. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #4
    Dec 1, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mkuu hii Signature yako inaweza kufanya Lowassa akaingia Msituni!

    "Rais ajaye hatatoka Kaskazini, na hatma ya Rais ajaye ipo mikononi mwa Rais Kikwete"
     
  5. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #5
    Dec 1, 2011
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,484
    Likes Received: 767
    Trophy Points: 280
    yaani unamfananisha zito na tambwe hiza?? umekosea...
     
  6. Crucifix

    Crucifix JF-Expert Member

    #6
    Dec 1, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 1,618
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Masumbuko Lamwai alikuwa katika chama legelege (NCCR) chini ya kiongozi legelege (Mrema)
     
  7. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #7
    Dec 1, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Aseeee!!
    Duh!!
     
  8. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #8
    Dec 1, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Mkuu haya siyo maneno yangu ni ya kitoto cha mkubwa fulani na rafikizake sitaki kukitaja maana kina nguvu za ajabu nisije uawa miye ni muache peke yake mke wangu mpenzi
     
  9. Sordo

    Sordo JF-Expert Member

    #9
    Dec 1, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nimeipenda hii!
     
  10. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #10
    Dec 1, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Nimekosea wapi kaka??? mimi nawafanisha hawa na ni kweli wanafanana sana maana wote ni wanaume hawa.
     
  11. T

    Tanzaniaist Senior Member

    #11
    Dec 1, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 162
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hauwezi kumfananisha Tundu Lissu na Dk.Masumbuko Lamwai...,Dk.Lamwai ni mtoto mdogo kwa Tundu Lissu

    Hauwezi Kumfananisha Agustine Lyatonga Mrema na Dk.Wilbroad Slaa...Dk.Slaa ni Mwerevu,Mpambanaji na Hawezi kufulia kama Mrema

    Hauwezi Kumfananisha Stephen Wasira Na Mbowe Hata kidogo...Mbowe ana msimambo zaidi ya Wasira hadanganyiki na Vijisenti

    ILA unaweza KUMFANANISHA ZITTO KABWE na TAMBWE HIZZA....,
     
  12. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #12
    Dec 1, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Mkuu hapo kwenye red umenidanganya hawa wote wawili nawafahamu ki-umri Lamwai siyo mdogo kwa Lisu
     
  13. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #13
    Dec 1, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Hakuna lilisilo wezekana chini ya jua ndugu yangu, binafsi sikuwahi kufikiria kwamba siku moja mtu kama JK anaweza kuwa Rais wa nchi, lakini kutokana na Tume ya Taifa ya uchaguzi ku-play part yake hilo limewezekana.
     
  14. Godlisten Masawe

    Godlisten Masawe Verified User

    #14
    Dec 1, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 739
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tafadhali husiwadhalilishe viongozi wetu.
     
  15. F

    FMuhomi Member

    #15
    Dec 1, 2011
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ZITTO KABWE na TAMBWE HIZZA naweza kuwafananisha kwa herufi za majina yao kuweza kuingiliana.

    KABWE na TAMBWE

    ZITTO NA HIZZA - TT NA ZZ, I NA I.
     
  16. Godlisten Masawe

    Godlisten Masawe Verified User

    #16
    Dec 1, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 739
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Please hata kama una chuki na MH Zito, husimdhalilishe kwa namna hiyo kaka.
     
  17. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #17
    Dec 1, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Mkuu nilikuwa najaribu kufikiria tuu.
     
  18. TOWNSEND

    TOWNSEND JF-Expert Member

    #18
    Dec 1, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,582
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    aaa unaweza ikawa mmoja ni mwanamume suruali
     
  19. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #19
    Dec 1, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Umefikiri ki-great thinker zaidi
     
  20. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #20
    Dec 1, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Nadhani ni mawazo yako tuu!
    Personally siyaafiki ata kwa 20%
     
Loading...