Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ya kweli Haya kuhusu SERIKALI ya JK?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Paul Kijoka, May 1, 2012.

  1. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #1
    May 1, 2012
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kuwa:
    1. Ukodishaji ardhi kwa wawekezaji ni chini ya 250/ kwa heka moja? hivi hii ni sheria, kanuni au nini?
    2. kuwa JK amefanya safari 325 za nje na angalau akiwa amekaa siku 4 kwa wastani sawa na siku 1300 ambazo ni sawa na miaka 3.5 akiwa nje ya nchi tangu aingie madarakani? Je kumetumika kiasi gani hapo?
    3. wanyama wetu wanasafirishwa kwa ndege tena usiku? Na bila serikali kujua?
    4. kwenye uvuvi serikali inakusanya au unafanya vibaya kimapato mpka tunazidiwa na Sudan, Zimbabwa, Malawi, Zambia,......?
    Ni vyema wadau hapa tuorodheshe madadu yote ya serikali ya CCM ili angalau tuyapublishi na wale wasiofikia net waweze kupata hard copy nao wapandishe mzuka wa hasira.
    5. .......
    6...........
     
  2. m

    matawi JF-Expert Member

    #2
    May 1, 2012
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 2,058
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Nashindwa kuchangia kwa vile sina uhakika na data isipokuwa no.1 ni ya kweli maana maige alikubali mwenyewe na akaahidi serikali inaangalia upya
     
  3. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #3
    May 1, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Imewanyang'anya mashimo ya tanzanite wazawa na kuwapa makaburu ambao hata kodi hawalipi,. Wanachukua bure
     
  4. m

    massai JF-Expert Member

    #4
    May 1, 2012
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hata hilo la wanyama kutoroshwa pia huna uhakika?na madini je?una habari kua kuna viwanja vya ndege kwenye mbuga nyeti na migodi nyeti!!hao hata viwanja vya ndege hawa shei na mtu.hata pasport hawatumii kuingilia nchini,wewe gamba nini?
     
  5. g

    gforum Member

    #5
    May 1, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inaumisaz sana swaiba ila nithibitishie hili la huyu jk kuu kaa nje zaidi ya siku 1000 ili niwape watu hasira kwani watanzzania wanahoji ukweli wa taarifa unayowapa. Hii nchi itabidi ndugu zangu 2015 tufanye maumuzi ya busara la sivyo tutauzwa na sisi hali ni tete . Magamba wasepe.
     
  6. Petiro

    Petiro JF-Expert Member

    #6
    May 1, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 312
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hayo ndio matokeo ya serikali legelege
     
  7. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #7
    May 2, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hiyo ya kusafirisha wanyama nilishasikia na pia nilishasikia kua tanzanite kutoka migodini arusha nayo pia inasafirishwa kiholela bila sheria but again hizo ni allegations inaweza isiwe ni ukweli bt kama hivi vitu ni kweli vinatokea then akina ngeleja inabidi wawe accountable coz ka ni hela daaamnnn washakula sana
     
  8. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #8
    May 2, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Madudu ya serikali ya JK yapo mengi, itakuchukua zaidi ya mwezi kumaliza kuyataja. Cha muhimu hapa, wajiandae kupanda karandinga tutakapochukua nchi yetu 2015.
     
Loading...