Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ya Kisena inakuwaje?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by BIN BOR, Dec 30, 2010.

  1. BIN BOR

    BIN BOR JF-Expert Member

    #1
    Dec 30, 2010
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Jamani huyu jamaa alimtandika makonde OCD kule Maswa, nimesubiri sana kesi siisikii. Lazima tuchukue hatua, la sivyo tutaonekana wote sisi ma**** kwa kumwachia mtu mmoja acheze na sheria.
     
  2. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #2
    Dec 30, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Ukitaka piga Polisi vaa shati la kijani tu
     
  3. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #3
    Dec 30, 2010
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Makosa ni kwa wengine,lakini "sisi M" hatuna shda sheria iko kwetu! si ndo wenye "inji"
     
Loading...