Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ya kikwete kama ya mugabe?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by TUKUTUKU, Oct 6, 2010.

  1. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #1
    Oct 6, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    yALIYOTOKEA zIMBABWE KWA rOBERT mUGABE NA ZANU-PF,ni kama yale yanayotokea Tanzania kwa Jakaya Kikwete na CCM:juhudi za kubaki madarakani "Kwa gharama yoyote ile"Jeshi halina sababu wala uwezo wa kujitumbukiza katika siasa bila kuombwa,kushawishiwa au kuamriwa na watawala ambao wametokana na mchakato wa kisiasa.(source:MwanaHalisi"Ya Kikwete kama ya Mugabe",Octoba 6-12,2010,pp.3)
    Wana JF ambao tunapenda kuona mageuzi still we have a long way to go!
     
Loading...