Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ya kichina Makubwa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by TIMING, Oct 15, 2010.

  1. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #1
    Oct 15, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Hii tabia ya wadada kupaka mijitako ya kichina inaniboa sana.... unakuta bonge la toto kumbe manufactured bwana, si bora hizo dawa tupake ng'ombe na mbuzi ili tuuze nyama nyingi??

    Jana ndani ya mwanza, hamasa nikaingia,
    Nikaona ni ya kwanza, ya china kining'inia,
    moyoni nikajikwaza, wazo baya lanijia,
    hizi dawa za kichina, ni bora tupake mbuzi

    ni bora tupake mbuzi, tena makalioni
    na pia pale mbavuni, bila kosa ugimbini
    mbuzi kunona budi, kapo paja lithamini
    tukiwapaka na mbuzi, basi mauzo yatenda juu

    mauzo yatenda juu, tukiwapaka na mbuzi
    tuuze kilo za juu, kuzidi na kumi hizi
    tupate pato la juu, na si kukuza mashuzi
    na warembo kwa makuu, waache kujifitizi

    waache kujifitizi, na mitako ya kichina
    wanakua kama ndezi, bada muda na huchina
    wamwfanywa wapuuzi, kupaka ya kichina
    warejee kwenye necha, midawa wawape mbuzi
     
  2. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #2
    Oct 15, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Cousin hii ya leo kali nimecheka mpaka basi hakyanani:biggrin1::biggrin1::biggrin1:
     
  3. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #3
    Oct 15, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kaka yangu visa vyako huwa haviishi kuna makubwa yapi yamekukuta Mwanza (Carlfornia)
     
  4. queenkami

    queenkami JF-Expert Member

    #4
    Oct 15, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,343
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135

    hata mbuzi asiwape,wawape wenyewe wachina,mbona wao wako bapa wkt dawa yatoka jikoni mwao.
     
  5. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #5
    Oct 15, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Brilliant, natumaini ujumbe umewafikia
     
  6. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #6
    Oct 15, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hahahahahahah!
    ngoja niwahi chemba
     
  7. RR

    RR JF-Expert Member

    #7
    Oct 15, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Mkuu utunzi wako una uhusiano wowote na valuu??? au nyagi?
     
  8. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #8
    Oct 15, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Hakyanani kazin hali nimbaya... mijitu inajitutumua utafikiri baluni bwana

    kumbe tungepaka ng'ombe tungeuza sana tu
     
  9. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #9
    Oct 15, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    si ndio hapo sasa

    vichina vyenyewe bapa ka tv-plasma, kazi kudanganya dada zetu tu
     
  10. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #10
    Oct 15, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    karibu sana, nishaagiza napanga kuanza kuomba anti infii combatants kuja kunisaidia kufukuza mashetani
     
  11. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #11
    Oct 15, 2010
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Inasikitisha sana,na hii ni kwa wabongo zaidi!! sasa nashindwa kuelewa kuwa hatujiamini kiasi hiki!coz kama Mungu hajakupa hips/makalio kuna kingine cha thamani umepewa na uzuri si hips/makalio peke yake!
    Anyway,labda wameona wanaume wakibongo wanapenda hapo zaidi
     
  12. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #12
    Oct 15, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Kaka ungeambatanisha na picha ya mrembo mwenye ya KICHINA ingenoga zaidi
     
  13. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #13
    Oct 16, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    sijui kuweka picha mkuu...
     
  14. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #14
    Oct 16, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Beauty and pride ni perception... we hebu fikiria..

    nywele za kununua, na meno ya kubandika
    minyusi ya kuchonga, na kope za kubandika
    na mat@ko ya kichina, na kucha ni za bandika
    nazo nyonyo za kupampu, na tumbo limekaushwa

    balaah wallahi!!!
     
  15. C

    Choveki JF-Expert Member

    #15
    Oct 16, 2010
    Joined: Apr 16, 2006
    Messages: 448
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Acidi navunja mbavu,
    Natena sina ubavu,
    Makalioni na mbavu,
    Hakuna huko minofu!

    Makalio binadamu
    Kwa mbuzi hayo adimu
    Nakupa hiyo elimu
    Ujue yalo muhimu!

    Kwa mbuzi ni mapajani
    Minofu inasheheni
    Halafu tena shingoni
    Kwingineko kifuani!

    Huko kote kunanona
    Pasipo hata mchina
    Noma nasema wachina
    Tuwache hao watwana!
     
  16. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #16
    Oct 16, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    No further comments, umemaliza kila kitu mkuu wangu
     
  17. queenkami

    queenkami JF-Expert Member

    #17
    Oct 16, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,343
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    let me help you kaka.

    [​IMG][​IMG]

    huyu hapa chini ndiye anayewatengenezea hao hapo juu.



    [​IMG]
     
  18. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #18
    Oct 16, 2010
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Message delivered!
     
  19. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #19
    Oct 18, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    sikatai sikatai, bali najiwazisha
    ya kichina hayafai, hata uwe ni basha,
    na kwambuzi hayafai, ni hayana bashasha
    hili swali nauliza, kwanini mwatukwaza?
     
  20. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #20
    Oct 18, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    naskia kuna meno ya kuvaa siku hizi

    balaa, mtu akiiondoa spare zote ukimcheki unazimia
     
Loading...