Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ya jairo ndo yameisha? Na je waliopewa barua ni akina nani???

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by luckman, Aug 3, 2011.

  1. l

    luckman JF-Expert Member

    #1
    Aug 3, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,136
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Kwanza kabisa nichukue fursa hii kumshukuru sana mama shelukindo kwa kutufungua macho juu ya yale yaliyofanyika wizara ya nishati na madini chini ya mwanna william, sina uhakika saana naka muheshimiwa mukulu na mkuu wa wizara hii hawajui kilichokuwa kinaendelea juu ya hili na kwa rtaalifa ni kwamba hako kamchezo kamefanyika kwa takribani miaka 4 na jairo kashiriki mara 2. najiuliza sana je watanzania ipo siku watakuwa wazalendo wa nchi yao kama haya mambo yanatokea na bado mkulu jhasemi chochote hata ka suala lipo chibni ya uchunguzi?????ha ha ha ah! tanzania, ni mambo mengi yamefukiwa tukidanganywa na uchunguzi mara tume mara michakato na tuvute subira lakini mwisho hakuna kinachoendelea! sio kwamba watanzania hawajui, no! tunajua sana! rai yangu kwa watawala!amani tunaichezea na itatughalimu ka hatutakuwa makini na kutibu madudu yanayoonekana bayana na yasiyoonekana!

    TUNAOMBA HAKI ITENDEKE JUU YA SUALA LA RUSHWA NISHATI NA MADINI!
     
  2. l

    luckman JF-Expert Member

    #2
    Aug 3, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,136
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Kwanza kabisa nichukue fursa hii kumshukuru sana mama shelukindo kwa kutufungua macho juu ya yale yaliyofanyika wizara ya nishati na madini chini ya mwanna william, sina uhakika saana naka muheshimiwa mukulu na mkuu wa wizara hii hawajui kilichokuwa kinaendelea juu ya hili na kwa rtaalifa ni kwamba hako kamchezo kamefanyika kwa takribani miaka 4 na jairo kashiriki mara 2. najiuliza sana je watanzania ipo siku watakuwa wazalendo wa nchi yao kama haya mambo yanatokea na bado mkulu jhasemi chochote hata ka suala lipo chibni ya uchunguzi?????ha ha ha ah! tanzania, ni mambo mengi yamefukiwa tukidanganywa na uchunguzi mara tume mara michakato na tuvute subira lakini mwisho hakuna kinachoendelea! sio kwamba watanzania hawajui, no! tunajua sana! rai yangu kwa watawala!amani tunaichezea na itatughalimu ka hatutakuwa makini na kutibu madudu yanayoonekana bayana na yasiyoonekana!<BR><BR>TUNAOMBA HAKI ITENDEKE JUU YA SUALA LA RUSHWA NISHATI NA MADINI!<!
     
Loading...