Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ya Iringa Haya hapa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Profesy, May 3, 2011.

  1. Profesy

    Profesy Verified User

    #1
    May 3, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wakuu sijui wangapi waliangalia taarifa ya habari jana kwenye ITV lakini kinachoendelea Iringa ndio hii hapa baada ya matatizo ya maji huko.

    Eti huyu jamaa alikua hataki watu wachote maji kwa hio akamwaga mafuta (crude oil) ndani ya kisima.
    Kimiminika.JPG Mzee saro mwenyewe.JPG Akiwa amesimama pembeni.JPG Kimiminika kikimiminwa.JPG Vidumu.JPG Jinsi maji yalivyoharibiwa.JPG Wapangaji wakiangalia kwa masikitiko.JPG Masambu akata tamaa.JPG Masambu akata tamaa.JPG Serikali ya mtaa kwa makini.JPG Akiwa amesimama pembeni.JPG [​IMG]
     
  2. Mathias Byabato

    Mathias Byabato Verified User

    #2
    May 3, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 861
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    kisima ni mali ya nani?
     
  3. Profesy

    Profesy Verified User

    #3
    May 3, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ya huyo mzee na kapelo hapo juu. na hio kisima unatumika na watu wa eneo hio wanaomlipa kodi ya nyumba kila mwezi. Sasa yeye kwa namna moja au nyingine ameamua kutumia sijui ni ubabe au la.:caked:

    Mwenye nyumba kwanza alikuta kisima hapo tangu 1983. Sijui aliona maji yataisha sana sana ukielewa shida ya maji inayoendelea Iringa.
     
  4. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #4
    May 3, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,546
    Likes Received: 909
    Trophy Points: 280
    Hapa issue si kisima ni mali ya nani,hata kama ni mali yake lakin alichokifanya si cha kiutu wala kiungwana,....pambafuuuuuuuuuuuuuuuuuuu
     
  5. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #5
    May 3, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    atakuwa mwanachama wa ccm huyo lazima!
     
  6. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #6
    May 3, 2011
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,541
    Likes Received: 1,768
    Trophy Points: 280
    It does not matter ni mali ya nani issue ni kuwa kumwagia oil kisimani ni ujinga, kwani hata yeye hataweza kutumia hayo maji unless otherwise agharimie usafishaji
     
  7. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #7
    May 3, 2011
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,541
    Likes Received: 1,768
    Trophy Points: 280
    Si kila post ni ya kisiasa
     
  8. Profesy

    Profesy Verified User

    #8
    May 3, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hivi CCM wapi na wapi kwa kweli?
     
  9. KasomaJr

    KasomaJr JF-Expert Member

    #9
    May 3, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 334
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hapana, mimi nilivyomuelewa Henge, ana maana wenye akili za namna hiyo ni wanachama tu wa CCM, it was jus a reference. Hana maana ya kufanya siasa kwa hiim thread.
     
  10. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #10
    May 3, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,619
    Likes Received: 2,802
    Trophy Points: 280
    Kwa nini??
     
  11. Esperance

    Esperance JF-Expert Member

    #11
    May 3, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 364
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Roho mbaya tu !
     
Loading...