Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

% ya graduate Tanzania

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Mr Mayunga, Oct 22, 2011.

  1. M

    Mr Mayunga JF-Expert Member

    #1
    Oct 22, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Data zinaonyesha 2005_2007,idadi ya watanzania waliohitimu vyuo walikua 0.003%,wakati kenya ilikua 6%.Nahitaji kuju za kuanzia 2008 tafadhali naombeni mnipe data.
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Oct 22, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Imefkia 98% ndo maana serikali imeamua kuanza kuwaignore.
     
  3. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #3
    Oct 22, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,600
    Likes Received: 1,324
    Trophy Points: 280
    hizi data umezipatia wapi. Hata baada ya miaka 100 hatuwezi fikia hapo.
     
  4. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #4
    Oct 22, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    sasa mkuu,mpaka nchi inafikia kuwanyma ufadhali ktk elimu raia wake,c kwamba wameridhka na idadi ya graduates waliopo?
     
  5. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #5
    Oct 22, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,600
    Likes Received: 1,324
    Trophy Points: 280
    tatizo si kwamba wameridhika na wahitimu. Bajeti ni tatizo!
     
  6. H

    HAMY-D JF-Expert Member

    #6
    Oct 22, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 6,692
    Likes Received: 403
    Trophy Points: 180
    Ka vipi wafunge vyuo kuliko kuendelea kupoteza pesa nyingi kwa mashirika ya umma kama hivyo vyuo kuvipa ruzuku halafu most gladuates wanakaa bench,ni bora hizo pesa wabuni miradi ya maendeleo ifaidishe wengi.Inasikitisha kumuona muhitimu wa sheria ud anafungua kibanda cha mtumba kitaani,hatukatai amejiajiri lakini taaluma yake aliisomea kufanyia hizi biznes? Si bora asingethubutu kukanyaga hata chuo kwa style hii ya kula bench.Vijiweni kwenye kahawa graduates kibao ila kwa upande wangu sijawaona wa SUA, ARDHI na MUHIMBILI sijui kwa kuwa fani zao bado zinaitajika au vipi,ila vyuo vingine wako weng sana wanafanya shughur za kawaida majumbani.
     
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    Oct 22, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    mafisadi hawataki watz wengi waelitmike
     
  8. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #8
    Oct 22, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Hivi SI na wewe ni graduate?
     
  9. N

    NZURI PESA JF-Expert Member

    #9
    Oct 23, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 1,455
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    Kwahiyo hata jamaa wa awamu ya 1 ni fisadi? maana yeye hakuona sababu ya kuwa na hata kachuo kingine ka ziada ili wasomi waongezeke! polen wale wote msiojua FISADI na MAFISADI ni AKINA NANI
     
  10. Kapo Jr

    Kapo Jr JF-Expert Member

    #10
    Oct 25, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 824
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 45
    Mmeulizwa % ya graduates TZ naona mnatoka nje ya swali,tupeni data hizo
     
Loading...