Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ya CUBA yanawezekana Tanzania

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mchemsho, Jul 8, 2012.

  1. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #1
    Jul 8, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,069
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Nimeshtuka na kushangazwa mno na ripoti ya BBC asubuhi ikiripoti mlipuko wa kipindupindu nchini cuba ambapo watu 3 wamepoteza maisha., mara ya mwisho kuripotiwa kesi ya kipindupindu ilikuwa mwaka 1959.! Imagine that
     
  2. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #2
    Jul 8, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,021
    Likes Received: 1,321
    Trophy Points: 280
    hakuna huduma ya maji safi na salama tanzania,kipindupindu lazima kitumalize watanzania
     
  3. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #3
    Jul 8, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,069
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    lakini kuna somo la kujifunza hapo, wamewezaje zaidi ya miaka 60 bila kipindupindu
     
  4. Kyenju

    Kyenju JF-Expert Member

    #4
    Jul 9, 2012
    Joined: Jun 16, 2012
    Messages: 4,546
    Likes Received: 219
    Trophy Points: 160
    Mbwa gani? ua mbwa koko
     
  5. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #5
    Jul 9, 2012
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,792
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    Kitakuwa kimetokea Haiti na huko Haiti kilitokea India/Nepal kupitia wanajeshi wa nchi hizi wa UN wanaofanya kazi huko.
     
  6. The last don

    The last don JF-Expert Member

    #6
    Jul 9, 2012
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 45
    Vipi na wewe mheshimiwa huu ndio mchango wako katika mada hapo juu, au kuna kitu sijaelewa?
     
Loading...