Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ya CDM Matamu sana

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Hassan J. Mosoka, Dec 14, 2010.

  1. Hassan J. Mosoka

    Hassan J. Mosoka JF-Expert Member

    #1
    Dec 14, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 645
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Kweli hii inanishangaza sana, Kila hatua wanayochukua CDM au kiongozi ndani ya CDM ni mjadala kila mahali, wakati mwingine habari itapotoshwa na kuwekewa vikorombwezo kibao. Lakini kitendo cha Madiwani waliochaguliwa kwa kura halali na wananchi kujiuzuru hakuna anayekizungumzia watu wako kimya na wanaona ccm ni shwari na hakuna matatizo.
    Kitendo kile kilichotokea Rorya nilitegemea watu kama Mwanakijiji watakichambua manake yule mbunge alisema Ochele hawezi kufutwa jina lake because he gave his money to ccm and he must become the chairman of the council matokeo ya hio kauli ni mmoja wa wagombea walipitishwa na kamati kuu ya ccm mkoa kujiuzuru sio tu kugombea uenyekiti bali na hata udiwani wenyewe.
    Hii ni hatari inaashiria kuwa fedha inaongea na inatuma ujumbe mzito kwa waio nazo. Badala ya kujadili jambo kama hili watu humu wamebaki ni Zitto, Mbowe mara Slaa upuuzi mtupu.
     
  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    Dec 14, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Unadhani vibaraka wa ccm wataongelea Hilo mkuu.....wanajifanya hawajasikia tu
     
  3. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #3
    Dec 14, 2010
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,040
    Likes Received: 1,339
    Trophy Points: 280
    kwa rushwa za CCM ingekua china wanachama wote wa ccm wangekua wameshanyongwa!
     
Loading...