Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ya CCM na CHADEMA Igunga Je? Yatatokea Arusha

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Janja PORI, Sep 26, 2011.

  1. Janja PORI

    Janja PORI JF-Expert Member

    #1
    Sep 26, 2011
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 804
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    wadau tunakaribia uchaguz wa madiwani Arusha Kwa navowajua mimi Watu wa Archuga aka Arusha mh Je Tambwe na mapigano yatahapen?↲
    Nawasilisha
     
  2. p

    paul p raia Member

    #2
    Sep 26, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kama Igunga ni hivi tarajia mambo ya ajabu sana Arusha.
     
  3. Architect E.M

    Architect E.M JF-Expert Member

    #3
    Sep 26, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    uzuri ni kwamba sisi watu wa asrachuggah tukiamua limoja tumeamua,,, memberz of ccm ni wachache sana,,, kwahiyo kutokea mapigano baina ya ccm na chadema, probability ni ndogo sana,,,ila, polisi wakianza kuleta vurugu zao,, hapo ndipo yatatokea maafa,,, vita baina ya polisi na wana wa chadema,,,, nawaasa polisi mkoani arusha,, katika uchaguzi huo wa madiwani, wasitumike kwa namna yoyote ile na ccm, maana itakua balaa,, vitaa yake haitosahaulika kamwe
     
  4. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #4
    Sep 26, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Kwani kutakuwa na upinzani gani hapa kwe2? Hapa CDM ni kama wameshawateu madiwani kila kata ambao wakina Yuda wamesaliti na hata mambo ya Cuf,Ccm wanainchi kwenye kata lengwa hawataki hata kuisikia,kwa ujumla wanainchi wote wako on line na wanadai kwanini uchaguzi ufanyike? Si CDM wapendekeze madiwani tu!
     
  5. Mr.Toyo

    Mr.Toyo JF-Expert Member

    #5
    Sep 26, 2011
    Joined: Feb 9, 2007
    Messages: 433
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kivumbi na jasho...
     
  6. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #6
    Sep 26, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Hakuna jasho Kamanda wangu! Hapa CDM ni kama wanamsukuma mlevi.
     
  7. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #7
    Sep 26, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mkuu nimekuwa Arusha this two weeks and may be some miracle to happen and change the situation...sijui CDM wamewafanya nini hawa jamaa wa Arusha...mtu yuko radhi akupige round ya bia na kilo ya kimnyama kisa tu umevaa skafu au kisweta (vya kushona na visivyo na mikono) chenye rangi ya CDM....

    Ni ngumu kusema kama kuna upinzani japo nahisi utakuwepo kati ya CCM-Cum-Police VS CDM
     
  8. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #8
    Sep 26, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,599
    Likes Received: 1,323
    Trophy Points: 280
    Yetu macho.
     
Loading...