Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ya balali: Alianzisha mtu imepotelea sijui wapi...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Highlander, Mar 12, 2012.

  1. Highlander

    Highlander JF-Expert Member

    #1
    Mar 12, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 3,094
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Naomba kuileta upya...

    fuata hii link Twitter

    @daudibalali

    Tweeting From Jersey Island For Tanzanians Around The World. Nitasema Kweli Daima. Am psychologically unstable.

    Jersey Island ยท
    Follow

    262 Tweets
    813 Following
    1,343 Followers
     
  2. Ambitious

    Ambitious JF-Expert Member

    #2
    Mar 12, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2,014
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Humu ukitaka kuanzisha thread sensitive lazima uwe na influence na experience,mimi wakuja nimejaribu kuweka maswala kama yalivyo bila kutia chumvi wala nini.Wameichukua kimyakimya bwana.
    That is how the cookie crumbles in JF.
     
  3. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #3
    Mar 12, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    I have liked it!

    Cha ajabu, JK, EL, RA na wengine wanachambuliwa humu kama karanga, threads hazitolewi.
    Ikija ya Balali watu viroho juu, kwani kuna siri gani?
    Watanzania hatuna haki ya kujua ukweli???????
    Ndio maana watz wanaamini kwamba jamaa hajafa kama watavyopigwa changa la macho, maana issue zake zinaleta mcheche sana!
     
Loading...