Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ya Arumeru ni ushidi wa Taifa

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by nginda, Apr 2, 2012.

  1. nginda

    nginda JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 745
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ninaposema Taifa ninamaanisha wananchi wema na wenye mapenzi mema. Ni muda mrefu watanzania tumekuwa kama yatima kutokana na utawala mbovu na wakifisadi kiasi kwamba wengi wamekata tamaa. Bahati mbaya sana wizi umekuwa ukifanywa waziwazi bila woga na hakuna wa kufunga paka kengele. Mungu Asante kwani umesikia kilio cha watanzania.

    CCM kwa sasa imekuwa chama cha ukoo. Utasikia, Karume, Mkapa Kikwete, makamba, nauye, Sita, lowasa na sasa walitaka Sumari na ndizo koo zinazoshikilia chama. Sasa watanzania tumeanza lini utawala wa kifalme?

    Lakini pia tunahitaji kumshukuru Mungu kwa kuwaamsha watanzania ili kujua haki zao. Najua Arumeru walilishwa sana pilau, kanga, eti ukiweka bendera ya magamba kwenye gari unapewa 10,000/-. Huu ni ujambazi uliozidi wa silaha. Hongereni wana Arumeru kwa kuamua. Ni wakati wa maendeleo na siyo danganya toto ya magamba. lakini siyo tu Arumeru, pia wako wananchi walofanya historia nyingine kwa kuwaondoa madiwani wa magamba na kuweka wa CDM. Hongerenis saana

    Ombi langu kwa chadema. mmeanza vizuri. Sasa ujitathmini na mhakikishe kuwa mliyowaahidi wananchi wanayapata. Sina mashaka kuwa maendeleo yanaletwa na wananchi, hivyo kaZI YENU KUBWA NI KUWAUNGANISHA NA SIYO KUSUBIRI KASMA KUTOKA SERIKALI YA MAGAMBA. Uliweza kuwaunganisha wananchi wakatoa fedha kwa ajili ya kampeni za Arumeru, sas tumieni mwanya huohuo kuwaletea maendelea.

    Wito kwa wananchi wengine IGENI MFANO.
     
  2. B

    Bigaraone JF-Expert Member

    #2
    Apr 2, 2012
    Joined: Jun 29, 2011
    Messages: 720
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni kweli ushindi wa Arumeru Mashariki ni ushindi wa Watanzania wote wenye mapenzi mema, wapenda demokrasia, wapenda maendeleo na wenye hofu ya Mwenyezi Mungu. Asante Mungu wa Bwana Yesu Kristu wa Nazareth kwa kuwabariki watu wako na wao wakaweka hitikadi za vyama nyuma na kutanguliza uzalendo na hofu kwako. Wakati wengine walikuwa na msajili wa vyama, polisi, jeshi, usalama wa taifa, serikali na wastaafu CDM walikuwa na Mungu wa kweli. Wakati wengine walitanguliza matusi na udhalilishaji CDM walitanguliza ukweli na unyenyekevu. Mbegu hii iliyopandwa Arumeru Mashariki tunakuomba Mungu imee na isambae katika kingo zote za Tanzania ili wote wajue na watambue kuwa sadaka ikupendazayo sio ya kuteketezwa bali ni moyo uliovunjika na kupondekapondeka Zab:51
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Haki ina tabia ya kutafuta muda wake, na kujitokeza hadharani...!
    Haizuiwi na nguvu za DOLA wala vipande vya fedha!
     
  4. P

    Praff Senior Member

    #4
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 139
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli@paka
     
  5. m

    mabadilikosasa JF-Expert Member

    #5
    Apr 2, 2012
    Joined: Dec 23, 2010
    Messages: 379
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    yes, propaganda za magamba miaka 50 zinatosha. sasa tunahitaji ukombozi....wa nyanza zote
     
  6. kweleakwelea

    kweleakwelea JF-Expert Member

    #6
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 2,142
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    so PAKA unasema haki ni kama maji....ambayo hutafuta levo yake yenyewe....na kweli maji ni haki ya viumbe vyote kuishi.....
     
  7. t

    takeaction Member

    #7
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Hongera wapenda haki wote. Wana Arumeru Mashariki mmeonesha, YES WE CAN!
     
Loading...