Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Xplasters, Nini dhambi kwa mwenye dhiki?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Mwanakili90, Jan 3, 2012.

  1. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #1
    Jan 3, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    (Faza Nelly)

    From the album 'Maasai hip
    hop' (Out Here records, 2004) Swahili lyrics (English intro): All my people
    East Africa
    Tanzania, Uganda and Kenya
    Dar es Salaam, A town
    Wherever you are
    Piga magoti, tuombe Mungu Hii ni siasa, dini, vita, ubwana,
    utwana, au kiama ghalika,
    sodoma na gomora?
    Simama imara, zunguka kila
    kona, kila anga angaza
    Kushoto, kulia, mbele, nyuma kote pitia

    Na hapo ulipojishikiza
    g'ang'ania, sikilizia, vumilia
    baadae usije jutia Hii ni mahususi na maalum
    kwa watu wangu
    Walemavu, vipofu, zeruzeru na
    wendawazimu
    Watoto wa mitaani, fukara,
    masikini na wenye akili zao timamu

    Hii kamba ngumu
    Mjue tunavutana na wenye
    nguvu
    Vitambi na mashavu
    Hakuna tena fair game Refarii kauzu
    Uwanja wenyewe mkavu
    Ujira mgumu, malipo finyu
    Kilichobaki kucheza rafu
    Tumechoshwa na ukabaila,
    ubepari na ubeberu

    Wakati ndo huu
    Ukombozi ndo huu
    Na sasa naamuru mliopo chini
    wote mpate divai ya vinibu
    Mtetezi wenu nikaze gidamu

    Nimwage sumu ya ----- juu yao
    Wajikune bila aibu
    Kwanza saluti kwa
    waliyotangulia kuzimu
    Pili tuombe Mungu
    Baba yetu, utupe mkate wetu wa kila siku
    Utujaze nguvu
    Tupate kudumu ndani ya game
    Tutakapofika kuzimu siku ya
    hukumu
    Utupe nafasi tupate kutubu Kwani tunajua tunatenda
    maovu
    Tunakula haramu
    Tunatumia kila mbinu
    Juju, uhalifu, upanganyifu
    Ili tuweze kujikimu Lakini isiwe kisingizio kwa
    wanadamu wengine
    kunyimwa haki zetu
    Kutuzibia riziki zetu
    Kutuita makafiri, dharau na
    kutukashifu Kwani nini dhambi

    Chorus :
    Nini dhambi kwa mwenye
    dhiki,
    Kipi haram, kipi halali,
    Kila mmoja anaitaka hii riziki
    Kitendawili, vurugu mechi Huwezi tabiri Kwa nini ?

    Uliza swali, kama
    sote tungekuwa wasomi,
    matajiri
    Ni nani angelifanya kazi za
    kutisha na hatari mfano ya
    mochwari Kila mmoja wetu hapa mjini
    kaja kwa dili
    Kila kitu, kila mahali
    Na hata ngozi ya mtu dili
    Wengine wachawi, waganga
    feki Matapeli, wasafiri ------
    Wakati wengine wapole kama
    walokole

    Mchana pirika nyingi maofisini
    Kumbe night kali, kahaba
    Shuga, jambazi, mengine ya kusitiri
    Ah!
    Wapo waliopoteza maisha
    katika kufight life
    Kumbukumbu zao zimebaki
    makaburini Na wapo waliopoteza kabisa
    tumaini la kuwini
    Hao roho zao utadhani
    wamezitoa rehani
    Wakikutight mahali fulani
    Inabidi uwakabidhi mshahara wote wa mwisho wa mwezi

    (Chorus)

    Kweli Bongo kutafuta braza
    Utajajuta utakapojikuta huna
    hata bukta
    Shauri yako we tegesha tu
    kama golikipa
    Na hao unaowategemea mwishowe watakutosa
    Huna elimu, hun fani
    Lakini nguvu, hulimi, uchumi
    unao unaukalia
    Kumbuka
    Kupata au kukosa yote ni kawaida
    Sometimes unalala unaota
    unakula
    Unakunywa, unapiga denda
    Na kula uroda na demu bomba
    Ukikurupuka tu unakuta patupu
    Hakuna kitu

    (Chorus, Yamat singing a
    traditional Maasai song)
     
  2. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #2
    Jan 3, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,997
    Likes Received: 1,927
    Trophy Points: 280
    Asante mkuu,hawa jamaa nimebahatika kuwa nao karibu kipindi bado nipo Arusha! Faza Nelly alikuwa anaaminika ndio the best Hiphop Artist ever in Arusha! Binafsi mpaka kesho naamini hivyo na ndio alikuwa kichwa wa kundi! Mafanikio ya kundi lao hayajawahi kuvunjwa rekodi na kundi lolote Tanzania hii! Ndio wasanii wa kwanza wa Hiphop video yao kurusha Channel O! At that time our video quality was extremly poor lakini hawa jamaa walikuwa level nyingine! Walikuwa wanaitwa kupiga shows Senegal,SA,USA,Holland etc while hapa Bongo walikuwa hawaitwi sababu wanyonyaji walikuwa hawawezi kuwalipa wanavyotaka! Hawa jamaa walikuwa wanakutana na kuheshimiwa na Ma legend kibao wa Mbele! Na amini usiamini hawa ndio waliofanya huko duniani kujua Tanzania kuna Hiphop! Jamaa style yao ilikuwa ni hiphop masai na walifunika sana tu ila tatizo Faza Nelly ndio alikuwa mtunzi na mbunifu sana ndio maana kama alikufa na kundi.Muulize mwanahiphop yeyote wa Arusha kuhusu Faza Nelly uambiwe! Msiba wake ni moja ya misiba iliyopata mahudhurio makubwa mno Arusha.RIP FAZA NELLY!
     
  3. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #3
    Jan 3, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    I miss Faza Nelly!
    Wimbo wa nini dhambi kwa mwenye dhiki hadi kesho huwa nausikiliza na kutafakari falsafa iliyo ndani yake
    RIP bro!
     
  4. Rayz of Diamond

    Rayz of Diamond Member

    #4
    Jan 3, 2012
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    R. I. P Father Nelly kwa kwel huyu jamaa na Kundi lao la Xplastaz ni icon nzur sana kwa Hip Hop ya Bongo nawakumbuka sana na Hip Hop Masaai yao....Wimbo kama USHANTA, HAAAA HAAAAA na kadhalika kadhalika..naona sasa hivi kuna Madogo wanaliendeleza vizur kundi..
     
  5. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #5
    Jan 3, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    naomba mwenye kujua jina la albam yao ya kwanza. nimeshindwa nipateje nyimbo zao hawa jamaa. Msaada jamani. Mia
     
  6. Rayz of Diamond

    Rayz of Diamond Member

    #6
    Jan 3, 2012
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa kwel hata mie sikumbuk Albam yao ila nakumbuka baadhi ya nyimbo zao za wakati ule Miaka ya 90 kama vle USHANTA, HAAA, MSIMU KWA MSIMU, NINI DHAMBI KWA MWENYE DHIKI na BAMIZA...
     
  7. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #7
    Jan 3, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    nilikuwa nakisaka kinasa,sasa nimekipata,raffu....raffu nelly ...na mneli....
    wakuu hawa ndio artists wa ukweli tanzania.
     
  8. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #8
    Jan 3, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,997
    Likes Received: 1,927
    Trophy Points: 280
    USHANTA! Umenikumbusha mbali sana mkuu! Wakati Arusha ikiwa Arusha kweli na machizi wa Mbuguni!
     
  9. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #9
    Jan 3, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,997
    Likes Received: 1,927
    Trophy Points: 280
    Ayaaa! Umeua chali angu! Dah!
     
  10. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #10
    Jan 3, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Kuna rapa kutoka Xplastaz ivi karibuni alipafomu kwenye tuzo za BET ile sehemu ya freestyle battle,simpati jina..huwezi amini hawa jamaa wanafahamika nje zaidi ya bongo.
     
  11. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #11
    Jan 3, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    bongo(hasa dar) wanapenda porojo sana.ile freestyle alikuwepo KRS ONE!
     
  12. Rayz of Diamond

    Rayz of Diamond Member

    #12
    Jan 3, 2012
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Ni kweli Matumbo hata Me nliiona hyo kwenye zle segments za BET freestyles, kama nakumbuka vzur atakuwa anaitwa GSAN..
     
  13. Rayz of Diamond

    Rayz of Diamond Member

    #13
    Jan 3, 2012
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Taften Wimbo mpya wa XPlastaz unaitwa AFRICA wamemshirikisha Fid Q na Mshikaji mwingine cjui wa Marekani yule, hauna cku nying sana nadhan umetoka Mwez wa 9 au 10, 2011..
     
  14. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #14
    Jan 3, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,997
    Likes Received: 1,927
    Trophy Points: 280
    Dar imefanywa ipende kile wanyonyaji wanapenda! Hawataki watu wenye misimamo mikali ili wawatumie! Fikiria mtu kama Dogo Hashim anapotea!
     
  15. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #15
    Jan 3, 2012
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,570
    Likes Received: 1,877
    Trophy Points: 280
    Ukweli huu wimbo kwangu mimi ndio bora kwa Hip Hop ya Tanzania,siwapendi sana Xplastaz but hii track ndio bora kwangu hata Video yake iliendana na mazingira ya Tanzania
    R.I.P Nelly
     
  16. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #16
    Jan 3, 2012
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,723
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    safi hiyo ..nawakubali sana jamaa
     
  17. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #17
    Jan 3, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160


    Rest In Peace Faza Nelly.

    Hawa jamaa ndio wa kwanza (na ninafikiri haijawahi tokea mwingne) kuwa kwenye album collection na wana hip hop wa marekani kama kina 50 Cents. Nazungumzia collections za west huko.
     
  18. sabasita

    sabasita JF-Expert Member

    #18
    Jan 3, 2012
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 1,497
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Kuna rapa kutoka Xplastaz ivi karibuni alipafomu kwenye tuzo za BET ile sehemu ya freestyle battle,simpati jina..huwezi amini hawa jamaa wanafahamika nje zaidi ya bongo.


    anaitwa G SAN alifanya cypher na kina KRS 1
     
  19. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #19
    Jan 3, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Rest in peach faza nelly. Ulikuwa MC wa ukweli
     
  20. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #20
    Jan 6, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,997
    Likes Received: 1,927
    Trophy Points: 280
    kwa ambao hawakufanikiwa kuwaona Xplasters wakiperform live wakiwa wamekamilika na Faza Nelly nawasikitikia kwa kukosa burudani ambayo usingeamini kama jamaa ni wabongo!
     
Loading...