Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Xmass ni sherehe za kidini au kibiashara zaidi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Annina, Nov 22, 2009.

  1. Annina

    Annina JF-Expert Member

    #1
    Nov 22, 2009
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 437
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wapendwa wakati tunaelekea kusheherekea kuzaliwa kwa Yesu Kristo si vibaya tukatafakari lengo la sherehe hizi. Binafsi nimekuwa nikijiuliza kama sherehe hizi zimebaki kuwa za kiimani zaidi hasa kwa wakristo au zimekuzwa na wafanyabiashara kwa malengo ya kuvuna pesa?

    kwa kifupi hiki ni kipindi cha mauzo makubwa ya nguo, maua, cards, CD's, vyakula, vimiminika (hasa aina ya lager!) na kila aina ya bidhaa na huduma kwa kisingizio cha kukumbuka kuzaliwa kwa Mesiah! Nisingekuwa na tatizo kama vitendo hivi vingeenda sambamba na utekelezaji wa mafundisho ya Yesu wa Nazareti, lakini kwa maoni yangu nguvu kubwa imeelekezwa kwenye kusheherekea katika namna ya kuwanufaisha wafanyabiashara na sio katika kutafakari ujio wa Mwana wa Mungu.

    Tujadili
     
  2. Tumain

    Tumain JF-Expert Member

    #2
    Nov 22, 2009
    Joined: Jun 28, 2009
    Messages: 3,158
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    I do make a lot money this time of the year...more spending from folks good news for my pocket...as for religion I don't care..
     
  3. Annina

    Annina JF-Expert Member

    #3
    Nov 23, 2009
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 437
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tumaini,
    Nimeipenda hii, umekuwa mkweli maana wengine wangeanza na visingizio kibao kwamba wanafanya yote hayo ili kumtukuza Mungu! Mfanyabiashara yeyote makini sasa hivi soko lake lipo kwa Yesu! Music wa Yesu, hospitali za Yesu, shule lazima ziwe ni St... nk nk tutashuhudia mengi kizazi hiki!
     
Loading...