Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Xmass na Mwaka mpya 2011

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by raybse, Dec 25, 2011.

  1. raybse

    raybse Senior Member

    #1
    Dec 25, 2011
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 104
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Why do you want this year to End/not to End?? Binafsi natamani uieshe tu kwani mwaka huu umejawa na matukio mengi sana mabaya......Kuzama kwa meli!! Mafuriko!! Nk!!
     
Loading...