Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Xmass is coming are u prepared!?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mmasi, Dec 11, 2011.

  1. Mmasi

    Mmasi Senior Member

    #1
    Dec 11, 2011
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hey Jf members kwa wale WACHAGGA saa hv wanajiandaa na kujikataa katika area zao mbuzi wakutosha KISUSIO kwa wamachame! Nakwa wale WASUKUMA sa hv ndo makg ya mchele ndo wanunua! Je wapendanao vp? Utakuwa viwanja vp? Na WEWE KAMA MKRISTO UNAJIPANGE JE KATIKA MAISHA YA KIROHO?
     
  2. L

    LAT JF-Expert Member

    #2
    Dec 11, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    mkuu,kichwa cha habari bora ungeandika kwa kiswahili, utata mtupu
     
  3. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #3
    Dec 11, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    ungeandika kitu kama hikiii Xmas is coming; are you prepared? Au Xmas is coming; get prepared! nafikiri ulikuwa una maanisha kuuliza kama tumejiandaa na Xmas.

    Topic nzuri though.
     
  4. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #4
    Dec 11, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 180
    Umeanzisha hii thread kulenga wachaga au, we mmasi mchaga wa machame nkuu, unataka kuleta umangi hapa?
     
  5. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #5
    Dec 11, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,071
    Trophy Points: 280
    kweli kingereza ni wito
     
  6. d

    denim kagaika JF-Expert Member

    #6
    Dec 11, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 228
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kimombo changamoto!!!
     
  7. m

    mhondo JF-Expert Member

    #7
    Dec 11, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 970
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Halafu kuna mahali nilisoma/kusikia unaposema x-mas maana yake upo kinyume na kristo na ni neno au msemo ulioanzishwa na freemasons ndiyo maana uovu mwingi unafanyika siku hiyo ili kuthibitisha uo u-anti christ. Wenye/mwenye uelewa zaidi anaweza kuelezea zaidi.
     
  8. M

    Makupa JF-Expert Member

    #8
    Dec 11, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    No doubt x_mass the most popular day on earth.
     
  9. s

    semako Senior Member

    #9
    Dec 12, 2011
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    for what?
     
  10. Mmasi

    Mmasi Senior Member

    #10
    Dec 14, 2011
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    changamoto kwako tu mkuu!
     

    Attached Files:

  11. Mmasi

    Mmasi Senior Member

    #11
    Dec 14, 2011
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    sinso mbe kwa mbenda iwe?
     
Loading...