Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

XMas & Year 2008: KILA LA KHERI ** ALL THE BEST!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Steve Dii, Dec 15, 2007.

  1. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #1
    Dec 15, 2007
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    ****************
    *******
    ****
    **​
    Nawatakia Watanzania Wote na Wasomaji Wa JamboForums.Com Duniani Pote:​


    [​IMG][​IMG]

    [​IMG][​IMG]




    SteveD.
     
  2. Mtoto wa Mkulima

    Mtoto wa Mkulima JF-Expert Member

    #2
    Dec 15, 2007
    Joined: Apr 12, 2007
    Messages: 690
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    [media]http://www.youtube.com/watch?v=Ywg3SB-2vcU&feature=related[/media]


    So this is Christmas
    And what have you done
    Another year is over
    A new one just begun
    And so this is Christmas
    I hope you have fun
    The near and the dear ones
    The old and the young

    A very merry Christmas
    And a happy New Year
    Let's hope it's a good one
    Without any fear

    And so this is Christmas
    For weak and for strong
    For rich and the poor ones
    The war is so long
    And so happy Christmas
    For black and for white
    For yellow and red ones
    Let's stop all the fight

    A very merry Christmas
    And a happy New Year
    Let's hope it's a good one
    Without any fear

    And so this is Christmas
    And what have we done
    Another year is over
    A new one just begun
    And so happy Christmas
    We hope you have fun
    The near and the dear ones
    The old and the young

    A very merry Christmas
    And a happy New Year
    Let's hope it's a good one
    Without any fear And so this is Christmas
    And what have we done
    Another year is over
    A new one just begun
     
  3. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #3
    Dec 15, 2007
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Bonyeza kusikiliza..

    [media]http://www.youtube.com/watch?v=JFl-s63OfKg[/media]


    SteveD.
     
  4. Sura-ya-Kwanza

    Sura-ya-Kwanza JF-Expert Member

    #4
    Dec 23, 2007
    Joined: Nov 17, 2007
    Messages: 557
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Napenda kutuma salamu kwa Watanzania wote duniani katika kusherekea krismasi na ujio wa mwaka mpya 2008.

    Vilevile napenda kutoa shukrani zangu zote kwa wanahudhuria wote JF na kule ‘JF VILLE’:D “Where we Dare to Talk Openly” ‘Kula Breki’

    Maadhimio yangu ya mwaka 2008 ni Amani, Uzalendo, na Libeneke tayari kwa Focus 2010! kwa mpangilio huo.

    Mungu Ibariki Afrika! Mungu Ibariki Tanzania!
     
  5. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #5
    Dec 23, 2007
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,034
    Likes Received: 9,687
    Trophy Points: 280
    I WOULD LIKE TO TAKE THIS OPPORTUNITY TO WISH ALL TANZANIANS ON THIS PLANET A MERRY X-MAS AND A HAPPY NEW YEAR OF 2008.

    MERRY X-MAS AND HAPPY NEW YEAR.
     
  6. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #6
    Dec 24, 2007
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 280
    Trophy Points: 180
    Sikukuu ya Krismas, yaani tarehe 25 December, husherehekewa duniani kote kama kumbukumbu ya siku aliyozaliwa Yesu Kristo. Watu wengi hudhani kuwa Yesu alizaliwa siku hiyo, lakini ukweli ni kuwa hakuna anayejua siku kamili ya kuzaliwa kwa Yesu. Jambo la muhimu lijulikanalo kuhusu December 25 ni kuwa ni siku ambayo iko katikati ya kipindi cha winter kwa nchi za kaskazini. Siku hii ya katikati ya winter ilikuwa inasherehekewa kwa njia mbalimbali na watu wa zamani wa ulaya ambao walikuwa wakiabudu miungu "wadogo wadogo" mbalimbali. Watu hao baadaye walikuja julikana kama "wapagani" baada ukristu kuanza kuingia. Walikuwa na sababu mbali mbali za kusherehekea siku hiyo. Kwa mfano, wajerumani walikuwa wakiamini kuwa Mungu wao aliyejulikana kama Oden alikuwa akipaa angani siku hiyo na kuamua nani wa kusaidia aendelee na nani wa kuteketezwa. Sasa kwa vile hakuna aliyejua uamuzi wa mungu huyu, waliogopa wasijechaguliwa kuangamizwa. Kwa hiyo walijificha kwa kukaa ndani siku yote wakinywa pombe bila kutoka nje wasije wakaonekana na huyu "mungu" Oden na kuamuliwa kuangamizwa.

    Roma nako walikuwa na sababu zao tofauti za kusherehekea siku hiyo, mojawapo ikiwa ni kuwaenzi watoto, kama ambavyo leo siku hii inaonekana kama siku ya watoto. Kulikuwa na sababu nyingine mbalimbali za kinajimu kama vile kuangalia nafasi ilipo sayari kubwa ya Saturn ambayo ndiyo iliyokuwa Mungu wao wa Kilimo.

    Baada ya ukiristu kuingia sehemu za ulaya, Krismas ilionekana kama ni siku ya kishetani tu. Sikukuu ya kidini ilikuwa ni moja tu: pasaka, yaani siku ya kifo cha yesu kwa vile hiki kilikuwa kinajulikana kuwa kilitokea siku ya Ijumaa na akafufuka siku ya Jumapili. Hata hivyo kunako karne ya nne, viongozi wa kanisa waliamua kuienzi siku ya kuzaliwa Yesu, lakini wakawa hawajui alizaliwa lini kwa vile haikuandikwa kabisa kwenye biblia. Papa Julius wa Kwanza ndiye aliyechagua siku hii ya December 25 ili kusudi imeze na kumaliza zile sherehe za kipagani zilizokuwepo Ulaya. Ilianza ikiwa inajulikana kama "the Feast of the Nativity." Siku hii haina uhusinao kabisa na siku halisi ya kuzaliwa kwa yesu kwa vile yesu hakuzaliwa katikati ya winter. Ushahidi uliopo unaonyesha kuwa yesu alizaliwa wakati wa Spring, ndiyo maana wachungaji walikuwa wakichunga kondoo. Katikati ya winter kusingekuwa na wanachunga kodooo wale.


    NAWATAKIENI WANAKIJIWE WOTE FURAHA YA SIKU YA KRISMAS NA HERI YA MWAKA MPYA WA 2008. TUTUMIE MUDA HUU WA SHEREHE KUTAFAKARI MABAYA NA MAZURI TULIYOFANYA MWAKA 2007 KUSUDI TUENDELEZE MAZURI NA KUREKEBISHA MABAYA YETU KATIKA MWAKA MPYA WA 2008.
     
  7. The Invincible

    The Invincible JF-Expert Member

    #7
    Dec 24, 2007
    Joined: May 6, 2006
    Messages: 3,735
    Likes Received: 437
    Trophy Points: 180
    Merry Christmas and happy new year 2008 to you all.
     
  8. M

    Mwafrika wa Kike JF-Expert Member

    #8
    Dec 24, 2007
    Joined: Jul 5, 2007
    Messages: 5,195
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Marry Christmass and happy new year to you all
     
  9. R

    Rwabugiri JF-Expert Member

    #9
    Dec 24, 2007
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 2,777
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Sikukuu, njema wote, Mungu awatangulie katika shughuli zenu kwa mwaka 2008, kikubwa zaidi,'Nyani tumkome' na Taifa letu hakika likombolewe kwenye mikono ya MAFISADI
     
  10. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #10
    Dec 24, 2007
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,600
    Likes Received: 808
    Trophy Points: 280
    Napokea salamu zenu wote hapo juu, na kuwarudishia mara tatu ya hizi.
    Nami niwatakie heri na mafanikio ya mwaka ujao 2008.
    Tuendele kumkoma Nyani mchan kweupe.
    JF Daima
    Merry Christmas.
     
  11. Pundit

    Pundit JF-Expert Member

    #11
    Dec 24, 2007
    Joined: Feb 4, 2007
    Messages: 3,742
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    La Bonne Anne 2008!
     
  12. N

    NakuliliaTanzania JF-Expert Member

    #12
    Dec 24, 2007
    Joined: Sep 24, 2007
    Messages: 560
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Merry Christmas To you all...wishing you a prosperous new year 2008

    God bless!
     
  13. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #13
    Dec 24, 2007
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    heri ya Krismasi kwenu na kwa vyote vilivyo vyenu
     
  14. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #14
    Dec 24, 2007
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,080
    Likes Received: 15,986
    Trophy Points: 280
    Merry Christmas to you and yours
     
  15. K

    Kafara JF-Expert Member

    #15
    Dec 24, 2007
    Joined: Feb 17, 2007
    Messages: 1,375
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    nawatakia wote sikukuu njema na mwaka 2008 wenye baraka tele.
    naomba mwaka 2008 uwe mwaka ambao tutashuhudia mafisadi wote
    wanaoangamiza taifa letu wakipelekwa mbele ya vyombo vya sheria na kupata adhabu zinazowasthili. amen
     
  16. M

    Masatu JF-Expert Member

    #16
    Dec 24, 2007
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Happy Xmas and New year
     
  17. Kuntakinte

    Kuntakinte JF-Expert Member

    #17
    Dec 25, 2007
    Joined: May 26, 2007
    Messages: 705
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    GOD PLEASE! BLESS (JF MEMBERS) happiness to increse like fuel prices in TZ and their worries fall like number of votes to the opposition blocks in TZ, so that their desires be fulfilled massively like Kikwete's trips abroad and their problems vanish like TANESCO's electricity.

    I WISH U ALL A HAPPY & PROSPEROUS CHRISTMAS SEASON AND NEW YEAR '08
     
  18. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #18
    Dec 25, 2007
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Listen to Boney M as you celebrate....

    [media]http://www.youtube.com/watch?v=7BVtzu59feY[/media]

    SteveD.
     
  19. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #19
    Dec 25, 2007
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    This one takes it all!

    Great song for New Year!

    [media]http://www.youtube.com/watch?v=dcLMH8pwusw[/media]

    SteveD.
     
  20. P

    Positive Thinker Senior Member

    #20
    Dec 25, 2007
    Joined: Nov 3, 2007
    Messages: 107
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    MERRY CHRISTMAS AND HAPPY NEW YEAR ALL.
     
Loading...