Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Xmas song

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Viol, Dec 26, 2011.

  1. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #1
    Dec 26, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    X-mas song!

    Jingle bells
    LG smells
    NOKIA go away!
    SUMSUNG sucks
    IPOD sucks
    Blackberry all the way!

    OH!

    X-mas song!

    Jingle bells
    LG smells
    NOKIA go away!
    SUMSUNG sucks
    IPOD sucks
    Blackberry all the way
     
  2. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #2
    Dec 26, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Niambie Mzee wa Totoz,Mshauri wa warembo,Mwenye Bahati na Walimbwende, Dizaini wa bikini,Mtaalam wa vichuchu, Fundi wa kuzama Chumvini,Jemedari wa Vidosho,Mkandarasi wa Sindiria,papaa wa Vimada,Fataki la ukweli,Mzee wa nyonga, Kijana wa allstar,kipenzi Cha Magash,babu Chupi Mpenda viuno ,Mzee wa Rosti Muumini wa dudu,steringi wa kuchomeka, Mwenye Mvuto.
    dah watu mnapenda ujiko na sifa kibao.
     
  3. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #3
    Dec 26, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Dah mzee wa maujio....naona umekuja ki Jingle Bell.....ahahaha sawa mzee wa.....a.k.a....
     
  4. nsangaman

    nsangaman JF-Expert Member

    #4
    Dec 26, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 275
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sifa zote hizo vijerumani vimemwacha tu?
     
  5. b

    beyond heaven Member

    #5
    Dec 26, 2011
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    .winga namba 10 wa tigo
     
Loading...