Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Xmas ndani ya bongo

Discussion in 'Entertainment' started by Babuji, Dec 26, 2008.

  1. B

    Babuji Senior Member

    #1
    Dec 26, 2008
    Joined: Nov 27, 2008
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]
     
  2. BiMkubwa

    BiMkubwa JF-Expert Member

    #2
    Dec 27, 2008
    Joined: Jan 9, 2007
    Messages: 530
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hivi kweli Kristo alizaliwa mioyoni mwao??:confused::eek:
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    Dec 27, 2008
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,129
    Likes Received: 16,075
    Trophy Points: 280
    Huyu demu wa kwanza kulia alivyovaa hivyo na joto la bongo ni kukaribisha mi yeast infection....eeeek!!

    [​IMG]
     
  4. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #4
    Dec 27, 2008
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,129
    Likes Received: 16,075
    Trophy Points: 280
    Inawezekana wenzio sio hata Wakristo.....
     
  5. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #5
    Dec 27, 2008
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kikuku.....:D
     
  6. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #6
    Dec 27, 2008
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,129
    Likes Received: 16,075
    Trophy Points: 280
    kikuku ndo nini?
     
  7. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #7
    Dec 27, 2008
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kuna bandiko kuhusu vikuku na wanawake wa Bongo hapa ukimaliza kuisoma hiyo thread then utafahamu kikuku ni nini
     
  8. J

    Jujuman JF-Expert Member

    #8
    Dec 28, 2008
    Joined: Dec 7, 2008
    Messages: 248
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Safi mkuu kwa kutuaptodet tulioko mbali na nyumbani. HERI ZA MWAKA MPYA ALL JF members na Washabiki wake.
     
  9. N

    Ndele Member

    #9
    Dec 28, 2008
    Joined: Dec 27, 2008
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kwa hakika Dunia ipo pabaya! yaani tunashindwa hata kujua tunatakiwa kufanya nini siku ya xmass?
     
  10. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #10
    Dec 28, 2008
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Angh wewe banjuka tu....weka shida chini inua mikono juu...napenda sana our dadaz wamenipa faraja ya macho maana haikuwa na maana kutafuta angle of inclination wala mawani aagh Big up our dadazi kwa vivazi....
     
  11. M

    Mtarajiwa JF-Expert Member

    #11
    Dec 29, 2008
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 440
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bimkubwa wewe ulitaka waonekane wenye huzunihuzuni,wavae magauni marefu,wakeshe kanisani siku nzima nk ndiyo uone kuwa kristo kazaliwa mioyoni mwao?
     
  12. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #12
    Jan 1, 2009
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,059
    Likes Received: 9,767
    Trophy Points: 280
    Na kibata pia...LOL! I am just having fun :)
     
Loading...