Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

>x< > x < > Happy Birthday Mtambuzi < > x < > x <

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by AshaDii, Sep 28, 2012.

  1. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #1
    Sep 28, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    ... Mtambuzi ...

    ukiwa sio tu kama moja ya kaka na rafiki yangu hapa jamvini bali pia kama
    mmoja wa member ambae huwa nafurahia uwepo wake kwa mada mbali mbali na mijadala
    ya hapa na pale ambayo huwa tunabahatika kukutana katika jamvi...
    Naomba nichukue nafasi hii kukupongeza kwa siku yako hii ya kuzaliwa
    huku nikiomba na fellow members kuniunga mkono katika hili.

    Inaweza isiwe much by throwing a thread, but walau it is one of a way ya
    ku acknowledge kuwa you are really appreciated here na kuwa tupo pamoja na wewe
    katika siku yako hii hata kama ni kijamvi jamvi... Lol.

    Mwenyezi Mungu mwingi wa Rehema na Neema,
    Akubariki na kukuneemesha wewe pamoja na familia yako na pia
    kukupa maisha marefu yenye baraka na furaha tele...

    :A S-rose: :A S-rose: :A S-rose:..."Happy Birthday Mtambuzi"....:A S-rose: :A S-rose: :A S-rose:



    Pamoja Saana,

    AshaDii.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #2
    Sep 28, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,739
    Likes Received: 1,849
    Trophy Points: 280
    Happy Birthday kaka Mkubwa Mtambuzi.

    But tutakuja jumuika nawe Pale Tabata Mtambuzi.
    HAPPY BIRTHDAY.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #3
    Sep 28, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    Kamati kuu ya hii sherehe itasimamiwa na wifi zangu wapendwa... Sijajua nani atakuwa mbabe wao kati ya sweetlady, King'asti na Dena Amsi...

    Chakula kama kawaida tunawaomba sana akina FirstLady1, Mwali, Keren_Happuch, Madame B, MadameX bila kumsahau mdogo wangu mpendwa gfsonwin.... (Jamani kama wageni ni wengi ongezeni orodha chakula kiwe cha maana! Lol)

    Mapambo naomba asikosekane afrodenzi ambae atakuwa na assistants kama Smile, Kaunga, Kipipi, Cantalisia na wengine bado wanahitajika.

    Mr Rocky naomba usaidiane na platozoom, Erickb52, BAGAH, nitonye, Judgement na Vin Diesel kwa ajiri ya usafiri. Msimsahau Boflo jamani...

    Music tunaomba ushirikiano wa Preta, Apollo, mtu chake, Azimio Jipya na Saint Ivuga.

    Burudani ya kuleta wasanii... SnowBall, obsesd na Zion Daughter , Snowwhite msituangushe basi... Nasikia Roulette kaahidi kuwa ataimba akimshirikisha The Boss na Nyani Ngabu! (sio ya kukosa!)

    Kamati ya vinywaji hii naomba nimuachie baba watoto Kaizer ataje mwenyewe! Lol.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Sep 28, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,124
    Likes Received: 5,683
    Trophy Points: 280
    happy birthday mkuu.hapo kwenye mziki hapo mm nitawapigia nyimbo za dini kwanza halafu nitapumzika kuwaachia vijana wa kizazi kipya
     
  5. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #5
    Sep 28, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #6
    Sep 28, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    Happy Birthday mukubwa......lakini sasa hapo kwenye muziki munene.....kuna mtu nimepangwa nae na nimemnunia..... AshaDii.....huwezi kunibadilisha ukaniweka sehemu nyingine?......naogopa kuharibu sherehe........
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #7
    Sep 28, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    Preta vibaya hivo... Lol. Msamehe bureee bana! Muoneshe kuwa wala hujali kufanya nae kazi, ikishindikana basi wewe ndio uchague au sio dear?
     
  8. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #8
    Sep 28, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    usafiri naomba umuachie Asprin na watu8,
    hawa ni wamiliki wa zile costa pale pande za BIAFRA... au Bishanga nakumbuka kama alishakua konda.
    mimi naomba mnirudishe mitaa ile ile ya ndovuuuuu...lol

    HAPPY BIRTHDAY KAKA MKUBWA Mtambuzi
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #9
    Sep 28, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    HAPPY BIRTHDAY MTAMBUZI
    LEO NI FULL[​IMG]
     
  10. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #10
    Sep 28, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    AshaDii kunipanga na Erickb52 kwenye kamati ni kama umeiua maana atasepa na pesa zote kwenye ulevi wake Mtambuzi heri ya siku yako ya kuzaliwa. Mwenyezi Mungu akupe maisha marefu ya furaha na amani na upate heri ya kuishi maisha marefu pia
    Hongera sana mkuu
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #11
    Sep 28, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,124
    Likes Received: 5,683
    Trophy Points: 280
    Utapiga moja moto moja baridi hutokumbuka mambo ya kununiana
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #12
    Sep 28, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    miss u a lot my brother
    njoo tu[​IMG]
     
  13. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #13
    Sep 28, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Happy birthday mkuu wa UNUNIO, nakutakakia ijumaa nyingine nyingi za kutuburudisha na kutuelimisha! Usijali mapambo tunaweka theme ya miaka ya ujana wako ili uweze kuvuta hisia zaidi ya matukio mengi zaidi.

    HBD Mtambuzi
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #14
    Sep 28, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,739
    Likes Received: 1,849
    Trophy Points: 280
    Hapo kwenye Maakuli kama tungeongezewa mwanaume mmoja ili awe anatufokeafokea jikoni pindi tunapotaka kudokoa Nyama au Kipaja cha kuku AshaDii
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #15
    Sep 28, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Happy Birthday....
    Nimekutambua kabla sijasoma id yako kuwa ww kweli ni Mtambuzi
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #16
    Sep 28, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    hahaaa.. Smile hayo masaburi ya nani...
    naona gwedegwede...lol
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #17
    Sep 28, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    haaaaa.... Smile....ndio utacheza hivi....? hii si ni tukunyema hii......
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #18
    Sep 28, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,541
    Trophy Points: 280
    Huu ni upendeleo wa wazi kabisa na haikubaliki kwa viwango vyovyote vile........Kila mtu hapa Jukwaani anajua eksipiriensi yangu kwenye masuala ya vinywaji .......haiwezekani mtu atoke from no wea aje apate nafasi adhim kama hii na wakongwe tupo kisa muandaaji wa sherehe ana pasono interesti na mchaguliwaji.

    Narudia haiwezekani na patachimbika period!
     
  19. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #19
    Sep 28, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,069
    Trophy Points: 280
    hongera kwa siku yako ya kuzaliwa Mtambuzi
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #20
    Sep 28, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,069
    Trophy Points: 280
    Smile mie nimependa kikatuni
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...