Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

x wangu anaomba nikamfanyizie jamaa yake wa sasa kisha turudiane

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by babukijana, Sep 21, 2012.

  1. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #1
    Sep 21, 2012
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,078
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    wakuu,kuna hiki kisa cha ajabu,haka kademu nilikua nako kipindi tu nimeingia ubatani,kisha nilikaacha kwa ajili ya mizinguo ya wazazi wake nikaendelea na mitikasi yangu ya kusaka maisha.tulikua tunapendana sana na bado tunapendana toka tuachane,na huwa siku zote tunawasiliana vizuri tu,sasa leo kameleta mpya,kwamba jamaa kaliyekuwa naye baada ya mimi kukatosa naye amekaumiza kiaina,sasa sijui kamemfumania au vipi?sasa hapa kanataka kuniingiza mkenge nikamchape jamaa kisha ndio kakubali kunisamehe turudiane,wakuu bahati mbaya sina njaa ya wachumba ila tu napenda kuwa karibu na haka kabinti,hapa mtegoni kwamba nikamfyatue jamaa hilo halitawezekana,ebu naombeni ushauri nifanyeje hapo au nimshauri vp huyu x wangu?maana nakaonea huruma sana na nakapenda sana,yaani mpaka najiuliza ingekua bongo huyo jamaa kwakweli angekua pabaya,sio huku
     
  2. mapanga3

    mapanga3 JF-Expert Member

    #2
    Sep 21, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 416
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 60
    Acha ujinga, kama kweli ulikapenda kwanini ulikatema? Stori yako imekaa kizushi zaidi
     
  3. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #3
    Sep 21, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Kuna watu na viatu kweli.
    Kuongoka ni hiari ila kutubu ni lazima.
     
  4. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #4
    Sep 21, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Ushasema huna njaa ya wachumba na pia huwezi pigana kwa ajili ya shori..sasa ushauri gani tena unataka??
     
  5. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #5
    Sep 21, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    una miaka mingapi mkuu?
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Sep 21, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    ukishamfanyzia wa sasa, wewe nani atakufanyizia zamu yako ya kufanyiziwa ikifika??

    Hivi, hwa ndio watoto wa kiume tunaowalea majumbani kwetu? Kweli vila viroba vya mchele vinapotea bure.
     
  7. dada white

    dada white JF-Expert Member

    #7
    Sep 21, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 1,234
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nenda urudi na jicho moja alafu uone kama katakukubali alafu inaelekea una li mwili likubwa ndo maana umeletewa tenda ya kitahira.Je huyo unaeenda kumpiga atakuwa amesimama tu na je unajua madhara ya ugomvi?
     
  8. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #8
    Sep 21, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Hivi mtu kweli mtu anaweza kujiamini kwamba atampiga mwingine!!Kumbuka Daudi na Goliati
     
  9. s.fm

    s.fm JF-Expert Member

    #9
    Sep 21, 2012
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 669
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kwanza kwanini utumie neno 'ka' kwa hiyo kama ingetokea mkaoana utakua unasema ka mke kangu! then unatuambia unampenda sana! kwa hiyo ili mrudiane lazima mtu apigwe hapo, ndo ushauri uliopewa huo...just find sme books n read
     
  10. Wi-Fi

    Wi-Fi JF-Expert Member

    #10
    Sep 21, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,828
    Likes Received: 271
    Trophy Points: 180
    wewe mleta uzi ni mtu mzima kabisa, hakukuwa na haja ya kuandika huu uzi! server inakua overloaded kwa vitu ambavyo havina maana kabisa..
     
  11. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #11
    Sep 21, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Unampenda bado........nenda gym kwanza halafu pita kwa Kinyogoli upate skills za jeb mbili tatu ili umvamie vizuri huyo jamaa...................Ila ukidundwa sipati picha!!!
     
  12. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #12
    Sep 21, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    eti haka ka demu lol
    halafu kanakutuma ukafanye ugomvi na wewe unakuja kuomba ushauri?

    je angekuwa mwanamke kweli?
     
  13. N

    Neylu JF-Expert Member

    #13
    Sep 22, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 2,639
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Hahahaaa...
     
  14. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #14
    Sep 22, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,183
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    yaani mpaka najiuliza ingekua bongo huyo jamaa kwakweli angekua pabaya,sio huku


    Huko uliko huwa wanafanyeje?umejaribu kuwaomba ushauri?
     
  15. Root

    Root JF-Expert Member

    #15
    Sep 22, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,470
    Likes Received: 3,465
    Trophy Points: 280
    Hee ukiua atakusaidia kukaa gerezani? Hebu kumbuka amri za Mungu kabla hujafanya hivyo pili fikiria kama ni vizuri,inafaa,ni njema,vipi kama ni.wewe ungekuwa unafanyiwa hivyo?
     
  16. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #16
    Sep 22, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Tumia kichwa(ubongo) kifikiri usikifanye cha kufugia nywele tu,ndio maswali gani hayo?
     
  17. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #17
    Sep 22, 2012
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Hizi nyuzi nyingine?
     
  18. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #18
    Sep 22, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,131
    Likes Received: 399
    Trophy Points: 180
    hapo chacha!
     
  19. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #19
    Sep 22, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,131
    Likes Received: 399
    Trophy Points: 180
    tuichakachue!unaonaje?hebu leta topic ya leo mwanafunzi wangu?wapi Asprin ?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #20
    Sep 22, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,131
    Likes Received: 399
    Trophy Points: 180
    we acha tu!
     
Loading...