Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

X-road (njia panda)

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Jaguar, Jul 5, 2011.

  1. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #1
    Jul 5, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Jamaa mmoja anaishi mji kasoro bahari[morogoro].Huyu bwana ni driver wa magari ya kusafirisha mafuta ya kampuni moja maarufu hapa nchini.Huyu jamaa anaishi pamoja na mama yake ambaye ni mjane baada ya kufiwa na mumewe.Lakini kuna jambo limezuka,huyu mama ameunda uhusiano wa kimapenzi na rafiki wa karibu wa mshikaji.Kibaya zaidi,jamaa anadiriki kutangaza kitaa vile anavyomtenda mama wa rafiki yake.Hizi habari zilimfikia jamaa,akaamua kumuuliza bi mkubwa kuhusu hili suala,cha ajabu mama alikuwa mkali.Alimng'akia mshikaji na kumwambia hana jipya la kumfundisha katika maisha haya,yeye ni mtoto na atabaki kuwa mtoto wake,'kama hutaki kunitunza,basi nirudishe kijijini',alisema mama huyo.Kiufupi jamaa kabaki x-road!
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Jul 5, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sasa huyo kijana anaakili gani mpaka kumuuliza mama yake maswali ya ajabu?!Cha kufanya angempa mkong‘oto huyo rafikiye awe na heshima kidogo basi....
     
  3. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #3
    Jul 5, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    si heshima kumuuliza mama jambo kama hilo hata kidogo...kama anaona yamemshinda ahame mtaa au mji.
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    Jul 5, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,344
    Likes Received: 3,144
    Trophy Points: 280
    dah umenena! Angempa kipondo mwenyewe angeingia mitini bila maza kajua
     
  5. Likasu

    Likasu JF-Expert Member

    #5
    Jul 6, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 609
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    :- Mpenzi wa mama yako ni baba yako. kwishne.
     
  6. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #6
    Jul 6, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    tatizo liko wapi hapo? Mama nae anahitaji mtu...tena ni bora amuache mama afurahie...ila amuonye rafikiye asiwe mgeni wa mapenzi.
     
  7. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #7
    Jul 6, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,629
    Likes Received: 3,899
    Trophy Points: 280
    YOU DON"T MESS WITH THE ZOHAN!lol
     
  8. charger

    charger JF-Expert Member

    #8
    Jul 6, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 2,318
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Huyo jamaa dio kakosa ustarabu mbona wanawake wamejaa tu why kumdhalilisha huyo so called rafiki yake?
     
  9. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #9
    Jul 6, 2011
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    huu urafiki unatakiwa ufe haraka sana....jamaa alitakiwa kimya kimya amwadabishe mshikaji kwa kutothamini urafiki wao na utovu wa nidhan usioelezeka...yaani wewe ni rafiki yangu bado unadhiriki kumtongoza mama yangu mzazi....hii inaonyesha ni jinsi gani ulivyonidharau mm na mama yangu mzazi....wanaume wengine bana.
     
  10. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #10
    Jul 6, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Aaarggh!§¥
     
  11. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #11
    Jul 6, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Duh ndio utandawazi wenyewe huu, wamama wengine ni noma, baasi hana la kufanya, auheshimu tu huo uhusiano ili maisha yaendelee
     
Loading...