Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

X-mas v/s Chrismas!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mchekechoni, Dec 24, 2010.

  1. M

    Mchekechoni JF-Expert Member

    #1
    Dec 24, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 280
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni kweli kwamba X-mas inahusishwa na mambo ya kipagani (sex orgy), ila Chrismas inahusu kuzaliwa kwa masihi Yesu Kristo. So beware..wanaosherehekea X-mas leo ucku wamebook nyumba za wenyeji, yaani all rooms fully booked. But, wale wa Chrismas watakuwa church kwa saaaana, so get the difference and see which one you celebrate!
     
  2. A

    Aikaotana JF-Expert Member

    #2
    Dec 26, 2010
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 200
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    BOTH ARE THE SAME, PAGANIC, HAihitaji profesa wa dini akufafanulie kwa nini tarehe 25dec haiwezi kuwa siku aliyozaliwa Yesu
     
  3. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #3
    Dec 26, 2010
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Halafu tukisema waIslam hatutaki mtusalimie kwa hizo heri za kirisimasi mnatuona wabaya, jee, mnataka kutuingiza kwenye upagani kama mlivyoingizwa nyinyi?
     
  4. e

    ejogo JF-Expert Member

    #4
    Dec 26, 2010
    Joined: Dec 19, 2009
    Messages: 994
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    non sense!
     
  5. Shakazulu

    Shakazulu JF-Expert Member

    #5
    Dec 26, 2010
    Joined: Feb 23, 2007
    Messages: 939
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Pathetic. Loser!
     
  6. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #6
    Dec 26, 2010
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    mtihani hapa ni wa fani versus maudhui. merry x-mass and happy new year 2011
     
  7. J

    J Lee Member

    #7
    Dec 26, 2010
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa wakristo tufike mahali tusome vzur historia ya dini tuhoji na tutafakar tutaupata ukwel, coz me naona kama kuna baadh ya mambo yamepachikwa ktk ukristo kwa ujanjaujanja wa watu flan kwa malengo yao wanayojua wenyewe.
     
  8. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #8
    Dec 26, 2010
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kusoma muhimu bro, otherwise unaweza hata kukufuru kwa sababu ya kukosa maarifa. nakuombea Mungu akuongoze unapotafuta maarifa
     
  9. J

    J Lee Member

    #9
    Dec 26, 2010
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na wewe pia unapaswa kuutafuta ukweli, sababu kwel ndo inaweza kukuweka huru.
     
  10. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #10
    Dec 26, 2010
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    sure. thanx
     
  11. T

    Topical JF-Expert Member

    #11
    Dec 26, 2010
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mapadre wamesoma kwa ajili yenu...hamtakiwa kabisa kusoma mambo ya roho mtachanganyikiwa...ebo!

    There are special people to do so for you, nenda sali, sikiliza askofu..chapa mwendo..fanya kazi toa sadaka ya bwana

    Ufalme utakuwa wako kwa kuonyesha utiifu wako viongozi wa kanisa ok...
     
  12. J

    J Lee Member

    #12
    Dec 26, 2010
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii sio sawa kabisa maaskofu, mapadre na wachungaji ni binadam wanaweza kuamua kupotosha maandiko kwa sababu zao binafsi
     
  13. n

    njemba fulani Member

    #13
    Dec 26, 2010
    Joined: Jan 27, 2010
    Messages: 94
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
Loading...