Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

X mas njema mkienda makwenu!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Lole Gwakisa, Dec 22, 2010.

  1. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #1
    Dec 22, 2010
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,805
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
    Mnaoenda likizo safari njema, yasijewakuta makubwa mliozoea mjini kama huyu jamaa yangu.
     
  2. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #2
    Dec 22, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Huyo mnyama ana sura mbaya dah,

    Akikufurumisha hivyo ndo ulikuwa unachimba dawa kubwa dah noma kweli kweli
     
  3. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #3
    Dec 22, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Aaah huyo jamaa vipi mbona akimbia mboga?
     
  4. K

    Kisaa kyafo Member

    #4
    Dec 22, 2010
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuna cha mboga apo!
     
  5. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #5
    Dec 22, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    hujui hilo dude kwetu mboga?
     
  6. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #6
    Dec 22, 2010
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nawatakia wachaga wote Xmass njema. Najua sasa hivi moshi pamechangamka sana. Niliwahi kualikwa na rafiki yangu Mmoja maeneo ya URU kwa kweli ilikuwa burudani..Kwanza siku hiyo watu wote lazima waende kanisani...Wanabaki kina mama wachache kuandaa makulaji...Pia kunakuwa na vijana wanachinja mbuzi kwa ajili ya supu na KISUSIO! Raha kweli Moshi!....Mbege nayo inakuwa haiko mbali saaafi sana Moshi! Mwisho wa Siku mziki Mkubwa unapigwa...AMA REGGEE AU MIZIKI YA AFRIKA KUSINI...Yakina IVON CHAKACHAKA, JELI MAFURA,NTOMBI MARUMBINI,MANEMANE,VULINDELA n.k....................MOSHI RAHA MOSHI WE ACHA..nilitamani nibadilishe kabila
     
  7. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #7
    Dec 22, 2010
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,805
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Mimi yalisha nipata mkuu, ondoa picha hiyo ya kiboko na weka ya duma, nilitoka mkuku na dawa haikuchimbika!
     
  8. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #8
    Dec 23, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Kweli kabisa....hata kitimoto inona wivu nyama ya hii kitu
     
  9. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #9
    Dec 23, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    duh! kaka huko mbali sana
     
  10. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #10
    Dec 23, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Unategemea nini kiliendelea hapa?

    [​IMG]
     
  11. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #11
    Dec 23, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Kesho yake:

    [​IMG]
     
Loading...