Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

www.mwananchi.co.tz is Hacked again

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by mtuwawatu, Jun 30, 2008.

  1. mtuwawatu

    mtuwawatu Senior Member

    #1
    Jun 30, 2008
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    As usual, mwananchi is hacked again, i don't know why they haven't learn from the previous mistakes.
     
  2. N

    Ngereja JF-Expert Member

    #2
    Jul 1, 2008
    Joined: Feb 27, 2007
    Messages: 796
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Website hii (mwananchi.co.tz) ni hatari kwa watumiaji wote wa computer, ina virusi hatari sana, ikiwa huna askari wa kuaminika kwenye PC yako, basi jihadhari nayo.
     
  3. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #3
    Jul 1, 2008
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Nawashauri msiitembelee Mwananchi website kwa sasa kwakuwa ina virus. Kwa wale wenye antivirus basi ni vema mkaangalia kama kweli virus yenyewe imekuwa cleaned au la. Kama haikubali basi nenda MEMBERS ONLY forum kuna niliyoiweka inaweza kuwa dawa ya tatizo hilo.

    Poleni na karibu :)
     
  4. Bangusilo

    Bangusilo Senior Member

    #4
    Jul 4, 2008
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwananchi sijui wanamatatizo gani, yaani ni hatari sana
     
  5. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #5
    Jul 4, 2008
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    sijui nini hii? hawajifunzi wanafikiri kazi zao ni uchapisha makaratasi tu
     
  6. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #6
    Jul 15, 2008
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Kwa wale wanaotembelea website ya mwananchi tafadhari msitembelee kama hamna strong antvirus/spyware. the website is infected with a deadly virus Troj/Iframe-AG.
     
  7. Kubwajinga

    Kubwajinga JF-Expert Member

    #7
    Jul 15, 2008
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,188
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135

    Vipi umeukwaa nini? What is the solution?
     
  8. N

    Ngereja JF-Expert Member

    #8
    Jul 15, 2008
    Joined: Feb 27, 2007
    Messages: 796
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Hii ni kweli, www.mwanachi.co.tz ina virus hatari sana, pia www.majira.co.tz. I am using 6 Anti-virus software concurrently, so i can get in there, but still i get warnings and alerts.
     
Loading...