Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

'www.mwananchi.co.tz' has been hacked

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Mtanzania, Apr 4, 2008.

  1. M

    Mtanzania JF-Expert Member

    #1
    Apr 4, 2008
    Joined: May 4, 2006
    Messages: 4,815
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Naona mafisadi wameivamia website ya Mwananchi.
     
  2. M

    Mtanzania JF-Expert Member

    #2
    Apr 4, 2008
    Joined: May 4, 2006
    Messages: 4,815
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Naona mafisadi wameivamia website ya gazeti la Mwananchi.
     
  3. m

    mtambo Senior Member

    #3
    Apr 4, 2008
    Joined: Jan 14, 2008
    Messages: 112
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona hueleweki kijana?, fafanua kiundani.
     
  4. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #4
    Apr 4, 2008
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Ma-webmaster wa site hiyo wangekuwa wanatembelea JF natumaini wangeona hii thread na kutatua hilo tatizo haraka likiwa bado changa.

    Kwa sasa inavyo onekana website, huyo hacker kafanikiwa kuingiza utumbo wake kwenye database moja au mbili za hiyo site. Tahadhari ni kuwa kadiri muda unavyopita ndivyo itamuwia rahisi kuziingilia database zao zote.

    SteveD.
     
  5. Allah's Slave

    Allah's Slave JF-Expert Member

    #5
    Apr 4, 2008
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 564
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    wakiamka waka fix problem hakuna kubisha. Nimechukua ushahidi kabisaaa.
    Walio miss hiki kitendo nao wataona.


    [​IMG]
     

    Attached Files:

  6. Kaka K

    Kaka K Senior Member

    #6
    Apr 4, 2008
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    bado iko hacked!...hope hapa JF kuna watu wazuri tu kwenye mambo ya Network Security...so please mwananchi.co.tz webmaster ask for a help.
     
  7. Kaka K

    Kaka K Senior Member

    #7
    Apr 4, 2008
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  8. Mtade_Halisi

    Mtade_Halisi Member

    #8
    Apr 4, 2008
    Joined: Feb 23, 2008
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  9. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #9
    Apr 4, 2008
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    hii ni hatari sasa, JF webmasters wetu hayo yachukuulie kama warning na tuzidi kujiandaa wapuuzi kama hawa wasije kutolet down
     
  10. Power to the People

    Power to the People JF-Expert Member

    #10
    Apr 4, 2008
    Joined: Jul 11, 2007
    Messages: 1,013
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Ujumbe utafika tu kwa walengwa utakuwa umechelewa kidogo tu.
     
  11. pascal

    pascal Member

    #11
    Apr 4, 2008
    Joined: Oct 12, 2007
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwananchi is back online kama kawa na pia wale wazee wa "mambo yetu yale" nao kule kutamu kupo!.........tam tam...utamu
     
  12. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #12
    Apr 4, 2008
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    That was not hacking
     
  13. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #13
    Apr 4, 2008
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    ... what was it then?! do you mind letting people know..
     
Loading...