Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

www.cheaters.com

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mhondo, Mar 21, 2012.

  1. m

    mhondo JF-Expert Member

    #1
    Mar 21, 2012
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 969
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Kuna kipindi kinaitwa cheaters uwa kinaoneshwa kwenye channel ya e.tv kuhusu watu wanaoiba/kusaliti ndoa zao au mahusiano ya kimapenzi. Wachunguzi wanafuatilia mwizi wako akiwa na mke/mme wako na kumrekodi kwenye video na kuja kukuonesha kwenye video na baadaye kukupeleka sehemu ya kukutana na mwizi wako akiwa na mwenzi wako huko U.S.A. Hivi kungekuwa na wachunguzi kama hao hapa TZ hali ingekuwaje?
     
  2. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #2
    Mar 21, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    tungezoea tu na hilo,kama yale mascandal ya kina chenge tulivyoyazowea......
     
  3. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #3
    Mar 21, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kunawatu wangeshikwa hata mara 4 kwa siku moja.
     
  4. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #4
    Mar 21, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,409
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Hata mimi nilikuwa nakiangalia muda si mrefu chanel e .
     
  5. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #5
    Mar 22, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,153
    Likes Received: 16,117
    Trophy Points: 280
    Nimeanza kuangalia Cheaters tokea 2001!!
     
  6. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #6
    Mar 22, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Bongo mtu anakataa LIVE alaaahh.

    Unamuonyeesha mtu video wakati ana cheat
    Ni sura yake kabisa, mbele ya kila mtu anakwambia huyo sio mimi ...
     
  7. JS

    JS JF-Expert Member

    #7
    Mar 22, 2012
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Lazima utakuwa umepata maujuzi...miaka 11 si kidogo:wink2:
     
  8. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #8
    Mar 22, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,153
    Likes Received: 16,117
    Trophy Points: 280
    It has had an effect on me.
     
  9. Ambitious

    Ambitious JF-Expert Member

    #9
    Mar 22, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2,014
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Watu wanakana hata vivuli vyao hapa Bongo na hata huko majuu ndio maana Cheaters hupendelea kumkamata mtu on the crime scene..
    Cheaters imenifundisha namna mbalimbali za reaction za watu wanapofumaniwa na kufumania wengine wana-implode wengine wana-explode some are left expressionless and ofcoz do not cheat is the fundamental lesson.
     
  10. LuisMkinga

    LuisMkinga JF-Expert Member

    #10
    Mar 22, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 384
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 60
    ipi hiyo??
     
  11. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #11
    Mar 22, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    na watch toka 1998 enzi hizo Dstv ikiwa na channels 2 mbili tu, Mnet na supersport. kwenye Mnet walikuwa na Gerry Springer Show. (Cheaters haikuwa DSTV nilikuwa na watch via DISH)
     
  12. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #12
    Mar 22, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,153
    Likes Received: 16,117
    Trophy Points: 280
    Cheaters gani uliyokuwa unaangalia wewe? Manake hii ya sasa ilianza Novemba 1999.
     
  13. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #13
    Mar 22, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,153
    Likes Received: 16,117
    Trophy Points: 280
    That not to be gullible and naive. One can swear up and down that they will never ever cheat on you but it's their deeds that count the most.
     
Loading...