Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wwf program accountant position

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Mwana Mnyonge, Sep 3, 2012.

  1. M

    Mwana Mnyonge JF-Expert Member

    #1
    Sep 3, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 317
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    wadau mambo vipi hawa jamaa wameshaita shortlist au bado nauliza wakuu
     
  2. Doyi

    Doyi JF-Expert Member

    #2
    Sep 4, 2012
    Joined: Dec 4, 2011
    Messages: 750
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 45
    Nina jamaa yangu anafanya pale anasema wameomba watu 1600.Wamekuwa shortlisted watu 36 na chance zipo 6 tu.Weng wa waliokuwa shortlisted ni CPA holders ila bado hawajapgiwa simu kuja kuwa interviewed.Trust me nayokuambia syo jokes coz nina mdau pale wwf
     
  3. M

    Mwana Mnyonge JF-Expert Member

    #3
    Sep 4, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 317
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35

    poa mkuu nimekupata kwa taarifa hizo i hope wakianza kupiga simu tutajua kama imekula kwa nani ,thanks mkuu
     
  4. Doyi

    Doyi JF-Expert Member

    #4
    Sep 4, 2012
    Joined: Dec 4, 2011
    Messages: 750
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 45
    Poa mdau
     
  5. C

    CAY JF-Expert Member

    #5
    Sep 4, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 499
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ngoja turudi darasani tu!Na nimeambiwa mtaala wa CPA umebadilika,Module E tu paper 6!
     
Loading...