Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wtanzania mabingwa wa kusahau, nani anakumbuka kashfa ya Cassanova Adam Malima?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mpayukaji, Apr 5, 2012.

  1. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #1
    Apr 5, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Sikutegemea kuwa kashfa ya waziri Adam Malima ingefifia nakujiishia kinamna huku tukipewa visa vya kwenye runinga. Siamini. Kwanininimeamua kukumbushia uchafu huu? Ni kutokana na kashfa ya hivi karibuni yambunge wa Mtera CCM, Livingstone Lusinde aka Chizi aka Kichaa aka Mzee Mitusiya nguoni aka Kibajaji cha Matusi alivyoporomosha mitusi. Utashangaa kufa palewapiga kura wa Mtera wakimchagua ngwe ya pili hata ya tatu. Nani mara hiikasahau wapayukaji kama Ditopile Mzuzuri, pamoja na uhovyo wao walivyokuwawakipeta? Usishangae kusikia kesho Lusinde akipewa unaibu waziri au uwaziri.Kama akina William Ngeleja, Stephen Wassira, Adam Malima,William Lukuvi,Emanuel Nchimbi, Makongoro Mahanga na wababaishaji wengine wamepewa atashindwanini Mzee wa Mitusi ya nguoni? Kweli watanzania ni wasahaulifu hakuna duniani.
     
  2. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #2
    Apr 5, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    sasa wewe unataka afanywe nini?

     
  3. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #3
    Apr 5, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Umma ushinikize aondolewe kwenye ofisi zake. Huo uwaziri si urithi toka kwa baba yake bali nani bali ofisi ya umma. Amefulia lazima aanikwe na kupigwa pasi au siyo?
     
  4. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #4
    Apr 5, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Tukio limetokea wakat fikra za weng zilikuwa arumeru.
     
  5. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #5
    Apr 5, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Shida Tanzania kila kukicha kinatokea kituko kikubwa kuliko cha jana!
     
  6. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #6
    Apr 5, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,078
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Zero content, hoja dhaifu sana hii. The events are true but u have failed to substantiate them
     
Loading...