Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wrong character shows up when typing x key

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by MziziMkavu, Nov 8, 2009.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Nov 8, 2009
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,538
    Likes Received: 2,808
    Trophy Points: 280
    Wakuu Wa JF nawaombeni msaada kuhusu keyboard yangu tangu nimeiweka OS Ubuntu Linux keyboard yangu herufi mbili hazifanyi kazi ya kwanza ni (X) nikibonyeza hefuri X inakuja Herufi Ñ na ingine (alama ya kuuliza) nikibonyeza Alama ya kuuliza inakuja herufi X je ndugu zangu wana Je nawaombeni mnisaidie ninatumia kwenye Computer yangu ya Desktop Windows mbili moja Windows XP na moja Ubuntu Linux Asanteni sana
     
  2. Semenya

    Semenya JF-Expert Member

    #2
    Nov 8, 2009
    Joined: Sep 5, 2009
    Messages: 571
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    it has nothng to do with softwares, try to clean the virus. when u have succeeded with it send me a [rvate msg what was the problem.
     
  3. kinetiq01

    kinetiq01 Member

    #3
    Nov 8, 2009
    Joined: Aug 25, 2006
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama kompyuta unayotumia ni desktop, na ina stand alone keyboard, jaribu ku-update drivers.

    Pita njia hii System>Administration>Hardware Tools

    Kompyuta yenyewe itafanya automatic serach na kukwambia kama kuna drivers zinahitaji kuwa installed. Kisha utafuata prompts mpaka mwisho.

    Ikishindikana hiyo itabidi kuchunguza tatizo jingine..
     
  4. Semenya

    Semenya JF-Expert Member

    #4
    Nov 8, 2009
    Joined: Sep 5, 2009
    Messages: 571
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Vipi kama mtu akiwa anatumia laptop
     
  5. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #5
    Nov 8, 2009
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,538
    Likes Received: 2,808
    Trophy Points: 280
    Wakuu asanteni kwa michango yenu nimeiseti wakati inapo funguka kwenye System kisha nikaenda kwenye Preferences kisha nikabadili kwenye Keyboard kutoka USA nikaweka kwenye Nchi ambayo nipo ninapoishi sipo hapo bongo mimi nipo nje ya nchi na nikairestart ina fanya kazi kama kawaida asanteni sana wote mliotowa mchango wenu
     
Loading...