Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wow!!!...Ujasirimali wa Wakenya!!!!

Discussion in 'International Forum' started by Ab-Titchaz, Sep 2, 2008.

  1. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #1
    Sep 2, 2008
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Inaitwa Changaa, Moody,machozi ya simba, mkojo wa firauni....

    [​IMG]
     
  2. Mwana wa Mungu

    Mwana wa Mungu JF-Expert Member

    #2
    Sep 2, 2008
    Joined: Aug 14, 2008
    Messages: 1,007
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hahahaa, hii ni hatari sana. kumbe ndo maana wameimba"pombe ya chang'aa ni hatari sana"..hahaha. hii noma.
     
Loading...