Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wow! Finally Snow Leopard on my PC

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Kimox Kimokole, Dec 20, 2010.

  1. Kimox Kimokole

    Kimox Kimokole Verified User

    #1
    Dec 20, 2010
    Joined: Jun 9, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hatimaye baada ya majaribio takribani 1000 nimefanikiwa kuingiza OSX 10.6 Snow Leopard kwenye Dell Optiplex 380 ikifanya kazi vyema kabisa.



    :ranger:
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Kimox Kimokole

    Kimox Kimokole Verified User

    #2
    Dec 20, 2010
    Joined: Jun 9, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    inaumiza sana kichwa haki ya nani ila hatimaye kitu mwake!!
     
  3. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #3
    Dec 20, 2010
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    duh safi mkuu kaza buti
     
  4. Kimox Kimokole

    Kimox Kimokole Verified User

    #4
    Dec 20, 2010
    Joined: Jun 9, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nakaza ile mbaya, unajua nimehangaika sana na hii kitu hatimae imekubali toka enzi 10.3 Panther, 10.4 Tiger, 10.5 Leopard mpaka sasa nimefanikiwa 10.6 Snow Leopard

    Mashine iko fasta ile mbaya
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Dec 20, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,789
    Likes Received: 2,187
    Trophy Points: 280
    ndio nini hicho?
     
  6. Kimox Kimokole

    Kimox Kimokole Verified User

    #6
    Dec 20, 2010
    Joined: Jun 9, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Duh Preta uko wapi wewe?

    Hii inaitwa Operating System tofauti na Windows XP, Vista au Windows 7. Ni OSX mara inayokuwaga kwenye Computer zinazoitwa Macintosh.
    Ni Operating System isiyovamiwa na VIRUS kama zilivyo Windows, pia inawaka kwa haraka sana ndani ya sekunde 15, inayoweza kukufanya ukafanya kazi kwenye Program zaidi ya moja bila kusumbua Processor. Hata kama Program flani imestack kwa mfano ingawa ni mara chache unaweza kuifunga hiyo Program iliyostack bila kuathiri Program nyingine zinazofanya kazi na kuifungua upya. Inatumika hasa kwa wale wanaoyanya kazi za Graphic Designing, Video Editing, Music Production ingawa hata kwa shughuli za kawaida unaweza kuitumia pia

    Sijui kwa haya maelezo machache umenipata?
     
  7. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #7
    Dec 20, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,789
    Likes Received: 2,187
    Trophy Points: 280
    asante kwa kunifafanulia.....mimi niliyowahi kuisikia kuwa haishambuliwi na virus ni ubuntu......sasa hii yako ni mpya tena....so naweza kubadili window 7 yangu nikamweka huyu leopard?
     
  8. Kimox Kimokole

    Kimox Kimokole Verified User

    #8
    Dec 20, 2010
    Joined: Jun 9, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ubuntu ni ngumu kutumia kwa wengi na haina software nyingi kama ilivyo OSX (Leopard au Snow Leopard). Kwenye Leopard unaweka Program nyingi sana zinazotumika kila siku kama Mozilla FireFox, Word, Excel, Powerpoint (Office Application), Adobe Package, Quark, Statistics Progs, Web Progs nk.

    Hivyo unaweza kabisa kutoa Win 7 ukaweka Leopard maadam kujua Specification za Computer yako baaasi
     
  9. Kimox Kimokole

    Kimox Kimokole Verified User

    #9
    Dec 20, 2010
    Joined: Jun 9, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ni Operating System inayotumiwa zaidi na Wamarekani, hata Movie nyingi za HollyWood unazoziona wanatengeneza kwenye Final Cut Pro ambayo inapatikana tu kwenye OSX pekee
     
  10. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #10
    Dec 20, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,789
    Likes Received: 2,187
    Trophy Points: 280
    mweeee....haya ni mashikolo mageni kwangu.....nitasubiri inikute kama win 7 ilivyonikuta....si itakuja?
     
  11. Kimox Kimokole

    Kimox Kimokole Verified User

    #11
    Dec 20, 2010
    Joined: Jun 9, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Haiji huku kwenye PC's hii ni maalum kwa Mac's tu. Hivyo hata huu utaalamu wa kuiingiza kwenye PC's ni utundu binafsi hasa kama huwezi kununua Original Mac maana ni ghali. Mfano G5 tower inasimama kama 4 mil za kibongo sasa mi nina G5 tower ya PC (Dell Optiplex 380 with full speed ahahahaaaaaaaa) kwa gharama ya 900,000 tu tena inakimbiza kuliko G5 Tower original maana naitumia original nikiwa ofisini
     
  12. Tekelinalokujia

    Tekelinalokujia JF-Expert Member

    #12
    Dec 20, 2010
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 353
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ebwana nimekukubali na sasa nipe msaada wako. mi natumia MacBook version 10.5.8, Processor 2.4 GHz Intel Core 2 Duo. Memory 2GB natamani sana nitumie leopard au snow ila kununua mashine nyingine gharama maana hii nimenunua ghali kidogo nimetumia mwaka tuu. how do i get that kwa dezo?
     
  13. Kimox Kimokole

    Kimox Kimokole Verified User

    #13
    Dec 20, 2010
    Joined: Jun 9, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hiyo unayotumia 10.5.8 ni Leopard
    Tuwasiliane nitakuwekea 10.6.4 Snow Leopard
     
  14. Tekelinalokujia

    Tekelinalokujia JF-Expert Member

    #14
    Dec 20, 2010
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 353
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hapo imenena vema, so how should i wasiliana with u? I would love to have that snow leopard
     
  15. Kimox Kimokole

    Kimox Kimokole Verified User

    #15
    Dec 20, 2010
    Joined: Jun 9, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    see ma blog there's a contact

    kimox
     
  16. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #16
    Dec 20, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hongera sana mkuu hii kitu naijua
     
  17. Kimox Kimokole

    Kimox Kimokole Verified User

    #17
    Dec 20, 2010
    Joined: Jun 9, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    ndo kama hivyo inasumbua kweli
     
  18. mfereji maringo

    mfereji maringo JF-Expert Member

    #18
    Dec 20, 2010
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 1,001
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    mkuu kimoko nadhani ungesaidia sana kama ungetuwekea specification required ili tujue vimeo vyetu vinaweza kuitumia hiyo leopard snow. asante
     
  19. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #19
    Dec 20, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Duh, mkuu we mkali.

    Mi natumia hiyo Snow Leopard, lakini kwa matumizi yangu ni very basic nothing special.

    Mashine za Mac / OS zake tatizo apps zingine tulizozizoea kwene PC zinakuwa hazipatikani, kwamba developer anakuwa hataki kuumiza kichwa ku-cater doamin ndogo ya wateja huku kwene MAC, hivyo unakuta watu wengi bado wanakuwa na OS 2 kwa ajili ku-enjoy kotekote. Mi binafsi naboreka sana na hilo, ndio maana bado natumia kamaashine kengine kwa ajili ya PC tu.

    Huko nafanya fujo zote bila zengwe.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #20
    Dec 20, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,339
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    hongera sana,sasa inabidi upost maandishi ya how to do in in ur blog
     
Loading...