Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Would you say it? (Ungesema?)

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kaizer, Jun 10, 2011.

  1. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #1
    Jun 10, 2011
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    Bandugum

    Poleni na maumivu ya bajeti, hasa kwa siye wanywaji...:A S embarassed:

    yangu ni mafupi tu

    Kama umecheat kwenye relationship, unaweza kuwa na guts za kumwambia mwenzio kwamba nimecheat? Hii nimeisikia kwen East Africa Redio asubuhi hii, and I thought lets share it

    Kweli unaweza kumwambia mwenzio kuwa nimedo ze nidiful sehem sehem ama utajikausha

    Niharakishe kuseam kuwa katiba yetu ya ISC inasimama pale pale vigezo na masharti kuzingatiwa

    Good Friday!
     
  2. LD

    LD JF-Expert Member

    #2
    Jun 10, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Dah, nilivyo na roho ndogo naweza nikajisalimisha kabla hati ya kukamatwa haijatolewa.
     
  3. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #3
    Jun 10, 2011
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    dah..uliipimia wapi kwanza LD....ndo kusema kwamba huthubutu hata kidogo:juggle:
     
  4. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #4
    Jun 10, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Nitasema,sina uwezo wa kuhifadhi sirii kwa muda mrefu hasa pale yule niliyemtenda visivyo hastahili kutendewa hivyo...God Forbid Please!!!
     
  5. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #5
    Jun 10, 2011
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hommie sasa utasema kila siku au unasema siku moja zingine unazikaukia? Ukweli unauma hommie
     
  6. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #6
    Jun 10, 2011
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    Michelle, unakuwa umepima vizuri madhara ya kusema na kutosema lakini..naona hapo kwen bold huimagine ikutokee....kiuzushi uzushi hadi sa ivi umeshatunza "siri" ngapi.....mmh
     
  7. Dinnah

    Dinnah JF-Expert Member

    #7
    Jun 10, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 507
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni ngumu sana naprefer asiniambie kabisa sababu naumiaga sana moyoni kwa muda mrefu na vitu vidogo itakuwa hili? nahisi nitamchukia na mapenzi yatashuka sana
     
  8. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #8
    Jun 10, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ahaaa ahaaa First Lady kumbe hauwezi kuvumilia good natumaini this time utaniambia ulipocheat na yule mshikaji mnayekaa naye mtaa mmoja
    Hommie umeniwahi nilitaka kumuuliza hicho hicho ulichouliza wewe
     
  9. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #9
    Jun 10, 2011
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    hapo umeenda mbali zaidi hommie but hata ingekuwa ni hiyo mara moja ungesema? afu hommie zingatia katiba....
     
  10. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #10
    Jun 10, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Hommie Kaizer,

    take it from me... If nobody knows, it never happened!! Keep quiet until someone knows it and ask about it
     
  11. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #11
    Jun 10, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Otherwise mkuu itakuwa Guilty of Suspicion lol!!!
     
  12. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #12
    Jun 10, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Sijawahi kutunza siri za mapenzi ila nafikiri nikiwa nazo..... lazima nipime madhara ya kusema na kutosema,manake "not everything is about me",kuna wakati consequence za matendo yangu zinaweza kuwa na impact kwa watoto au familia kwa ujumla,so lazima nipime. So far sijawahi ku-cheat kwenye uhusiano wowote wa kimapenzi,sina siri za aina hiyo.
     
  13. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #13
    Jun 10, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ha ha ha ha.....sasa hiyo siunaijua jamani? au unaona raha sana nikijiuma uma midomo kukuelezea live!!
     
  14. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #14
    Jun 10, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mpwa ukicheat na ukajijua umecheat tafadhari liweke moyoni mwako usimwambie mwenzio.

    Ukimwambia mwenzio italeta madhara makubwa sana kuliko wewe unavyo fikiria kama ni upendo tu kumjuza.
     
  15. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #15
    Jun 10, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,749
    Likes Received: 723
    Trophy Points: 280
    Kama umechit na nafsi yako inakusuta sn kwa ulichokifanya..utamwambia tu mwenzio ili upate kuponya nafsi yako..hakuna kitu kibaya km nafsi kukosa amani.
     
  16. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #16
    Jun 10, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Yeah bora kufa na kamba shingoni
     
  17. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #17
    Jun 10, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,749
    Likes Received: 723
    Trophy Points: 280
    lakini huwezi kuwa na amani moyoni labda km www una roho ngumu....
     
  18. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #18
    Jun 10, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Thanks Michelle........... thats my girl!!!
     
  19. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #19
    Jun 10, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Tatizo mapenzi ya siku hizi yamekaa kitamthilia tamthilia ndo maana wengine tunaogopa kuoa
     
  20. Dinnah

    Dinnah JF-Expert Member

    #20
    Jun 10, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 507
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa kweli afe nayo kamba yake mwenyewe asinibebeshe zigo zito moyoni mwangu, tunapenda ukweli ila kukabiliana nao tunashindwa kabisa
     
Loading...