Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Would you marry a certified gay or lesbian?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Boflo, Apr 14, 2012.

  1. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #1
    Apr 14, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Marriage is a union between man and woman. However, due to civilization, people of same sex now have feelings for each other and they practice homosexuality or lesbianism. If you discover that someone you want to marry is engaged in such an act, would you go ahead to marry him or her?
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Apr 14, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Hell NO, NO, NO, NO, NO!
     
  3. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #3
    Apr 14, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,563
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    Where do they get certification to become homosexuals? I did not know about that....however, I cant marry a lesbian maana najua kesho atarudi kule kule alikozoea.
     
  4. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #4
    Apr 14, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Khaaa! Sasa kama anavutiwa na wa jinsia yake kwanini atake kuoa/kuolewa na wa jinsia tofauti? Hapana kwa kweli.
     
  5. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #5
    Apr 14, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,331
    Likes Received: 3,132
    Trophy Points: 280
    a big, a huuuuuuuuuuuuuuuuuge
    NO!!!!!!!!!!
     
  6. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #6
    Apr 14, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,563
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    Civilization as you have called it...how does it allow same sex marriages? Au ni matatizo yetu ya akili tu!
     
  7. LINCOLINMTZA

    LINCOLINMTZA JF-Expert Member

    #7
    Apr 14, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,640
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Boflo!! Nimeijua nilipoenda Zanzibar. Bara hakuna Boflo.
     
  8. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #8
    Apr 14, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    umeona??? Bara wanajuaje???

    Umeona ladha yake!!
     
  9. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #9
    Apr 14, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Big NO! cause lazma kuna cku atamiss aliyokua akifanya so atayaendeleza tu kwa kuibia..
     
  10. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #10
    Apr 14, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Nchi nyingi wanatoa certification.....haulijui hilo??
    Ndio maana na hapa Tanzania wanadai haki zao za msingi
     
  11. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #11
    Apr 14, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Boflo..........................
     
  12. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #12
    Apr 14, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,086
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Haaa Boflooooooooooooooooo!
     
  13. J

    JATELO1 JF-Expert Member

    #13
    Apr 14, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 1,228
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mpaka leo ninashawishika kuamini kwamba wewe ni mmoja wa watu wanaoshiriki huu uchafu katika jamii yetu. Nashawishika kuamini kwamba wewe na jina lako kwenye avatar yako hakuna tofauti, hivyo unatumia JF kufanya promotion ya uchafu wako unaoshiriki. Nashawishika kuamini kwasababu mtu yeyote akifauatilia thread zako humu, siku zote zinaongelea huu uchafu wa ushoga na inaonekana kwamba wewe ni mdau mzuri wa huu uchafu.

    Ushauri: Nenda Ulaya au USA ili ufanye huo uchafu kwa kujiamini kuliko kutuharibia jamii yetu ya kitanzania kwa kisingizio cha CIVILIZATION. Unauita hivyo kwasababu wewe unashiriki huo uchafu? Je, kwako unaona fahari mwanamme mwenzio kukupumulia mgongoni huku ukimkatia kiuno? shem on you for what you are trying to promote here-JF. Why dont you go and talk to your parents/family/pastor/Padre/Shehe about your problem? why do you keep on promoting huu UCHAAFU kila siku katika jamii Forum?

    OMBI KWA MODS: Naomba hizi thread za Boflo zinazopromote ushoga ziwe zinapostiwa kwenye Jukwaa la Wakubwa, ambako atakuwa anashere hizi thread zako huko. Pia kama inawezekana basi mngemwekea huyu Boflo automatic posting kwenye Jukwaa la Wakubwa, kwani hata siku moja hajawahi ongelea mada nyingine tofauti na huu uchafu wa Ushoga.

    MAAMUZI: Kuanzia leo sitafungua tena thread yoyote iliyopostiwa na boflo.
     
  14. LINCOLINMTZA

    LINCOLINMTZA JF-Expert Member

    #14
    Apr 14, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,640
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sijawahi kula hiyo kitu kwani huwa naona kama kakamavu sana kiasi kwamba inahijati uiloweke kwanza.
     
  15. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #15
    Apr 14, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    umenichekesha sana.....
    Umekosa kufaidi, ni mizuri sana mkuu
     
  16. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #16
    Apr 14, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Who "certified" them?
     
  17. K

    Kariongo Senior Member

    #17
    Apr 14, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 115
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Boflo are u a gay?
     
  18. toghocho

    toghocho JF-Expert Member

    #18
    Apr 14, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    of course not, kwanini umuoe sasa, ikiwa bado anaengage, if she leaves it..maybe..maybe then...maybe we will consider thinking if i can marry her...not now please
     
  19. m

    mankind Senior Member

    #19
    Apr 15, 2012
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 176
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    dah mkuu post zako kwenye thread za boflo zinanifurahishaga kinoma yaani ,hata mi nikiona title tu najua huyu atakuwa boflo na nikicheck ni yeye kweli dah,..
     
  20. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #20
    Apr 15, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    big N and small o.
    Ila jina lako avatar na thread mmmh hivi kwa nini upo hivyo?
     
Loading...