Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wote wangu sasa niende wapi .............

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by DOGOSA, May 25, 2012.

  1. D

    DOGOSA Member

    #1
    May 25, 2012
    Joined: May 22, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna bi mdashi mmoja kitaa cha jirani alitoa kali ya mwak, lakini yote ilikuwa katika kudhihirisha upendo wake kwa ndugu jamaa na marafiki zake.

    One day alipokea taarifa ya msiba kutoka kwa swaiba wake ambaye alifiwa na mwanaye na wakati huohuo kuna jirani yake alikuwa anamwozeza bintiye. Hawa watu wawili wenye matukio tofauti nyumba zao zilikuwa zimetenganishwa na fence ta maua na kwa bahati mbaya kulikuwa na tundu katika hiyo fence ambalo lilikuwa kubwa kiasi.

    Ili kuwaridhisha wote na kuwaonyesha ukaribu wake kwaoilikuwa ni kupitisha kichwa katika lile tundu la fence, kilichotokea unajua ninini? Kile kichwa kilikuwa kimetokeza upande wenye msiba hivyo alikuwa akilia na kutiririsha machozi ya haja pamoja na waombolezaji wengine. Wakati huohuo kiuno kilikuwa upande wenye harusi na alikuwa akizungusha nyonga si mchezo siunajua tena mambo ya twaarab na mduara.

    Kwa kufanya hivyo alihisi amewaridhisha wote wawili ila kama alikuwa sahihi ama la jibu litategemea na msimamo wa kila mtu anavyohisi!!!!!!!!!!!
     
  2. S

    Safhat JF-Expert Member

    #2
    May 25, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 270
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mambo ma2 hayaend kwa wkt m1.atacheza kikwel.lkn kulia atalia machozi ya mamba!
     
  3. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #3
    May 25, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Searching...100%
    Loading...0%
    Network Failed !
     
Loading...