Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wote wameoza

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by oba, Apr 23, 2012.

  1. oba

    oba JF-Expert Member

    #1
    Apr 23, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 306
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ukifuatilia mjadala wa bunge unavyochambua wizara ya mali asili na utali na ukarecord wachangiaji wote katika mijadala iliyopita utagundua kuwa wote wameoza, si mawaziri , si makatibu wakuu, si wakurugenzi wala wafanyakazi wa wizara hizo waliosalimika. Raisi naye hajasalimika kwasababu, ukitaka kujua baba alivyo watazame watoto wake na ukitaka kujua watoto walivyo mtazame baba- WOTE WAMEOZA, hakuna hata aliyesalia.
    Dawa; Serikali yote ivunjwe, raisi ajiuzulu, nchi iwekwe chini ya uongozi wa bunge wakati katiba mpya yenye DOs and DONTs kabla ya kufanya uchaguzi mwingine wa haki utakaowaweka viongozi wawajibikaji; Raisi ambaye ataongoza kwa mjibu wa katiba, ambaye atakuwa mfano wa uadilifu ktk utumishi, mzalendo na dira halisi ya kiongozi, Hapo tutaweza kuanza upya baada ya kufunga ukurasa wenye harufu mbaya ya rushwa na ukosefu wa uwajibikaji.
    Nawasilisha!!
     
  2. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #2
    Apr 23, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mkuu kujiuzuru kwa JK ni ndoto labda Mungu amchukue. Kwa nini? Waafrika hatuna utamaduni huu wa kuwajibika bali kung'ang'ania madaraka.

    Ni kweli ukitaka kumuangalia baba angalia watoto wake.
     
  3. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #3
    Apr 23, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mkuu kuna chuma mwanamke jembe anasisitiza Pinda ajiuzulu, kwa maana ya kuiwajibisha serikali
     
  4. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #4
    Apr 23, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Eka 1 sh 220 kwa mwaka,mwekezaji huyo analipa
     
  5. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #5
    Apr 23, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kila wizara INAVUJA,
     
  6. Entrepreneur

    Entrepreneur JF-Expert Member

    #6
    Apr 23, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 1,092
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    NAIL EM UP ALL.
    The clock is ticking, bado kidogo tuone matunda ya mwanzo kabisa ya OPERESHENI UWAJIBIKAJI.
    Tuwe na subira wanabodi
     
  7. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #7
    Apr 23, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,095
    Likes Received: 2,356
    Trophy Points: 280
    Hivi kwanini wabunge wasibadili upepo halafu vote of no confidence iwe kwa Rais?
     
  8. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #8
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,646
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 180
    Mkuu wapi nikanunue maana 1000 una kama heka 5 hivi.
     
  9. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #9
    Apr 23, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,976
    Trophy Points: 280
    tujiuzuru wananchi kwanza kwa kuwapigia kura mafisadi
     
  10. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #10
    Apr 23, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mkuu ni babati tumeshikwa masikio
     
Loading...