Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wote wamechoka

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by JOE58, May 11, 2012.

  1. J

    JOE58 Member

    #1
    May 11, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kiongozi wa nchi moja, alitembelea uingereza. katika maongezi na malkia alimuuliza siri ya mafanikio ya nchi yake. Naye malkia akamwambia kuwa hupima busara za wasaidizi wake, kabla ya kuwateua au kuwaapisha,kwa kuwauliza maswali madogo lakini ya mtego, ili kutoa mfano hai malkia akamwita waziri wake mkuu mbele ya mgeni wake huyo, akamuuliza swali lifuatalo. "Wazazi wako wana mtoto,mtoto huyu sio dada yako wala kaka yako,je mtoto huyu ni nani?" Bila wasiwasi waziri mkuu akajibu."Mtoto huyu lazima ni mimi". Malkia akafurahi akamwambia mgeni wake " hivyo ndivyo niwapimavyo wote!
    Kiongozi huyu aliporudi kwao akaamua ajaribu nae kuwajaribu mawaziri wake.Akamwita waziri wake mkuu na kumpa swali lile lile, waziri akajikanyaga akaomba muda,akatoka akaenda kumuuliza naibu waziri mkuu, naibu waziri mkuu akamjibu,huyo mtoto ni mimi. Waziri mkuu kwa furaha akatoka akarudi kwa kiongozi wake akamwambia, "mheshimiwa kumbe mtoto yule ni naibu waziri mkuu". kiongozi akakasirika akamwambia "mpumbavu kabisa wewe, mtoto huyo ni waziri mkuu wa uingereza!!!!!
     
  2. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #2
    May 11, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ndo kusema waafrika hawapendi kufikiria bali wanakurupuka tuuu!!!!!!!
     
  3. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #3
    May 17, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Loading...30%
     
Loading...