Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wote mkiwaogopa wenye fwedha wataishi na nani??

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Mar 30, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Mar 30, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,516
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Nimekutana na dada mmoja akanifurahisha sana
    tulikuw a tunaongea kuhusu madada zetu walivyogeuka
    ATM gafla na wengine kuwa Vibomu vya Miizinga
    hakika akuacha kuwa muwazi na kusema sasa kama wengi wanawakimbia hawa wenye hela wataishi nani..tukisema kila mtu awakimbie ...ndio maana nasema kila mtu kaumbwa dunian na wake hata ukifosi king atakuja kukuacha tu na kuja kwangu

    duhh...nikaogopa lakini naguna!!!!hata wewe....!!!
     
Loading...