Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wote hawa ni maarufu-mke na mume

Discussion in 'Jamii Photos' started by Amavubi, May 9, 2012.

  1. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #1
    May 9, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 24,576
    Likes Received: 1,099
    Trophy Points: 113
    Kulia/kuume ni kaimu mkuu wa wilaya ya Dodoma Betty Mkwasa amkimtambulisha kocha mkuu wa Twiga Stars Charles Boniface Mkwasa ambaye ni mumewe....inapenedeza sana aisee...na I-like myself, ongezekeni basi...!! DSC_0021.JPG
     
  2. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #2
    May 9, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndoa ndoano hiyo.
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    May 9, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 23,776
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 63
    Hakuna ndoa hapo,mama mkoani baba darsalaam??
     
  4. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #4
    May 9, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,094
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 38
    Na yule wa magogoni ndoa ipo,maana kila siku yupo majuu?
     
  5. M

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #5
    May 9, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 16,125
    Likes Received: 542
    Trophy Points: 113
    Siku mke wangu atakapokuwa mwanasiasa ndipo nitakapolazimika kukiuka agizo la kwenye biblia, ntamtwanga twalaka bila ya majadiliano....
     
  6. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #6
    May 9, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,505
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 38
    Mch. Kwani atakuwa amefanya dhambi gani hadi kustahili talaka? ninavyojua mimi bibilia imeruhusu talaka kwa kosa la zinaa peke yake...unaweza kunirekebisha!!
     
  7. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #7
    May 9, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 24,576
    Likes Received: 1,099
    Trophy Points: 113
    kwa nini wa Teranga? udadavuzi kidogo
     
  8. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #8
    May 9, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 24,576
    Likes Received: 1,099
    Trophy Points: 113
    mh, naona kuna kaukweli!!!
     
  9. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #9
    May 9, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 24,576
    Likes Received: 1,099
    Trophy Points: 113
    kwa hiyo kwa wanaume ni sawa kuwa wanasiasa na si wanawake??
     
  10. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #10
    May 9, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 24,576
    Likes Received: 1,099
    Trophy Points: 113
    huenda ana uhakika wote hao wanafanya zinaa nje ya ndoa
     
Loading...
Similar Threads - Wote hawa maarufu Forum Date
Yaani wote hawa ni wasaliti? Jamii Photos Sep 3, 2015
Mtu mmoja anakamatwa na watu wote hawa, au wanawahi kwenda kugawana madafu? Jamii Photos Jul 16, 2015
Paka na Panya, Je hawa wameishi wote toka utotoni? Jamii Photos Jul 8, 2015
Wanafanya nini hawa usiku wote huu? Jamii Photos Aug 30, 2014
Kawabebaje hawa wote? Jamii Photos Jul 30, 2014

Share This Page