Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

WOSIA WA MWISHO WA MHANGA WA NSSF Kabla

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwanaharakatihuru, Jul 24, 2012.

  1. M

    Mwanaharakatihuru JF-Expert Member

    #1
    Jul 24, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 480
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    1.Mmetuvunjia makazi yetu kwa kukosa uwajibikaji wenu na kututia hasara na umaskini mkuu

    2.Mara mkaanza kuuza mashamba na viwanda vyetu kwa walowezi.

    3.Mkaendelea kuiba madini yetu na wanyama na kuwatorosha ulaya .

    4.Mkaanza kutuletea vyakula na madawa yasiyo kizi viwango tukanyamaza.

    5.Mkaanza kutlipua kwa Mabomu tukawa tunawaangalia tu

    6.Mkahakikisha watoto wetu Hawapati elimu bora

    7.Mkahakikisha kuwa maji yanakuwa ajenda ya kupata kura hivyo kutuhadaa kwa maji vijiji kumi ili hali fedha mmesha kula mnaishia kutekeleza miradi vijiji 2 au vitatu tu.

    8.Mkaanza kutupandishia kodi kwenye ili hali wenye madini wanalipa mrahaba wa asilimia tatu tu

    9.Mkatupandishia Kodi mafuta ya taa baada ya kuogopana nyie kwa nyie kushikizana adabu tukawaangalia.

    10.Mkaendelea na kuzitumbua kodi zetu kwenye safari za anasa ughaibuni

    11.Mkatudanganya kilimo bora nikuweka mbolea tu shambani ili hali hamjui kiasi cha rutuba ya udongo ili muweze kula vizuri ruzuku mlizoiba kwa kutumia migongo ya viwanda vya mbolea.

    12.Mkaendelea kuweka 50% katika manunuzi na ujenzi wa mambo mbalimbali kwa ajili ya manufaa yenu tukanyamaza.

    13.Mkadiriki kututelekeza wakati madaktari wakiendelea kugoma sisi tukanyamaza na kuendelea kufa ili hali nyie mnatibiwa nnje ya nchi.

    14.Mkaleta makampuni yanayoiba fedha kwa kubadili majina ya mahotel kila kuchwao ili hali nikifungua genge mbagala TRA wameshafika.

    15. Mkajipa masharti nafuu yakujikopesha nyumba tulizojenga kwa jasho la kodi zetu na babu zetu.


    16.maketupiga risasi pale tulipo amua kujishughulisha kujiinua kiuchumi, Mkatutesa na kutupiga pale tulipo wapinga.

    17.Mkaendelea kujiongezea maposho na mamishahara makubwa sisi tukanyamaza.

    18.Makendelea kutudanganya na kutufariji tuamini hayo ndio maisha tunayotakiwa kwa kutupaka mafuta kwa mgongo wa chupa ya Amani.

    19.Mkakwapua mabillion hata kudiriki kuyaita vijisenti ili hali wananchi wanakufa kwa kukosa dawa za matumbo.

    20.Mkatuhubiria udini na ukabila pale tulipotaka kuwa wamoja kuwapinga

    21. Mkatumia mahakama kama chombo cha kulinda udhalimu

    22. Makatumia sheria kama mbinu ya kukandamiza

    23. mkatumia Bunge kama kichochoro cha madalali/Makuhadi/propaganda

    24. Mkatumia vyombo vya usalama kulinda na kubariki uporaji.

    25.Leo hii hata kile kidogo cha NSSF tulicho kiwekeza kwa muda mrefu mnatupora jamani imenifaa nini kuishi kama sina uhakika wa maisha baada ya hapa yamenifika shingoni.

    Kweli kweli mtatufanya hivi hata lini, hivi kama Amani inashindwa mnafikiri tutakufa wote hakika hamna risasi million 39 hamna na nina imani hamna. Mungu atusamehe kwa yatakayoendelea kutokea sasa.

    Kwa yule atakaye salimika na akawe shahidi wa mambo yote. Amani tuliipenda lakini walinzi wa Amani walitusaliti kwa kubaka wake zetu, Kuwanyima chakula wazee na watoto wetu, kuhujumu mali na amana zetu, kutishia na kuharibu utu wetu kwa kisingizio cha Amani. Na sasa tumeamua kudai haki kwa vitendo


    Muda wa propaganda umekwisha, kwani maneno matupu................

    Action speaks louder than words:
     
  2. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #2
    Jul 24, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Sasa wataleta kodi ya hewa mnayovuta maana ndio pekee ambayo imebaki bila kulipiwa kodi
    Maana kila kitu washachukua na hamna hata ardhi tena, wanyamapori sio wenu, mifugo sio yenu na ukitaka mafao yako timiza miaka hamsini na tano na kama hutafiki shauri yako na Mungu wako kwani nani alikuambia ufe mapema
     
  3. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #3
    Jul 24, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Utatusaidia ukiwabainisha na kuwataja kwa majina kuliko kufumbia
     
  4. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #4
    Jul 24, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 481
    Trophy Points: 180

    pole sana....
     
  5. m

    mob JF-Expert Member

    #5
    Jul 24, 2012
    Joined: Dec 4, 2009
    Messages: 1,686
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 160
    take action
     
  6. omujubi

    omujubi JF-Expert Member

    #6
    Jul 24, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 4,136
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    talk the talk but walk the walk mkuu!!

    Hawa jamaa wanashangaa ni kwa kiasi gani watz tumelala na wamefanya kila wawezalo ili tuamke lakini wapi, sasa wanakuja na hiyo attempt kuona kama itatuamsha kakini ninavyoijua hii nchi, bado tutaendelea na usingizi tu na wachache wetu huenda tukaishia kwenye key boards!

    Ndio maana Madaktari wamejaribu weeeeeeee kutuonyesha njia lakini wapi na wengine wanaona ni bora waende zao nje!

     
  7. Kiherehere

    Kiherehere JF-Expert Member

    #7
    Jul 24, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,701
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mwanaharakatihuru Umesahau.....wakajipa Bilion 8 kwa mwaka wastaafu watano na wake zao...ilihali Hospitali KUBWA za rufaa zote zikapewa bilioni 6 kwa mwaka.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...