Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wosia wa MALCOLM X

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Game Theory, Nov 26, 2009.

  1. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #1
    Nov 26, 2009
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Kinda weird nilipokuwa nasoma high school mzee anipa Autobiography yake niisome eventually jamaa wakaanza kunipachija jina

    I think i was kinda rebellious in my own way...na kuwa na urafiki na RAS T aka KAKA nako hakukusaidia sana kwani alikuwa na jitabu mooja neneee linaitwa FIRST MAN BLACK MAN!

    anyway...si vibaya kupata hii:

    [​IMG]

    I miss those days ambazo mtu ulikuwa unaingia JF kila one hour maana kulikuwa na so much intellectually stimulating discussions.

    siku hizi ....ohh well you know the drill.
     
  2. Companero

    Companero Platinum Member

    #2
    Nov 26, 2009
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,392
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    'By Any Means Necessary' - Malik El Shabbaz
     
  3. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #3
    Nov 26, 2009
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Umegundua viongozi wetu sikuhizi ni bunch of uncle toms?

    I MEAN THAT INCLUDES THE SO CALLED BABA WA TAIFA...NDIO IVE SAID JKN
     
  4. Companero

    Companero Platinum Member

    #4
    Nov 26, 2009
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,392
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    GT thibitisha hayo madai yako kuhusu Mwalimu. Kumbuke Malcolm X alisema kuwa kuna House Negroes na Field Negroes. Ni heri uwe Field Negro!
     
  5. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #5
    Nov 26, 2009
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Mwalikuwa alikuwa ni House Negro..you know when ma saa is sick then he was sicker than him

    evidence ni wakati wa Kuunganisha Africa..tazama msimamo wake Mwalimu ulikuwa upi na akina Nkurumah ulikuwa upi...na asingekuwa uncle tom asingeishi miaka yote ile coz slave master asingemwacha

    On a flipside yeye alikuwa na muaccuse Kenyatta kwa uncle tomish attitude ilihali secretary wake alikuwa ni Mzungu!
     
  6. Shalom

    Shalom JF-Expert Member

    #6
    Nov 26, 2009
    Joined: Jun 17, 2007
    Messages: 1,315
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ha ha ha ha! kama kunamtu aliyebadirika wewe pia ni mmoja wao. Kuna thread mtu aliuliza kama kuna mtu ameiba password yako na kwa jinsi ulivyopiga u turn( majungu, Udini uriokithiri na Yes! kuwasifia amfisadi). Ni rahisi sana kuangalia ya wenzio kuliko ya kwako
     
  7. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #7
    Nov 26, 2009
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
  8. Gelange Vidunda

    Gelange Vidunda JF-Expert Member

    #8
    Nov 26, 2009
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 311
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Can you prove that JKN was an Uncle Tom? Malcolm before he was assasinated was here in Tanzania and met and talked to Mwalimu on a whole lot of issues, especially the liberation of Africans in Africa which coincided with the "liberation" struggle for equal rights of African Americans. (Ulizia MAELEZO for more details)

    "......evidence ni wakati wa Kuunganisha Africa..tazama msimamo wake Mwalimu ulikuwa upi na akina Nkurumah ulikuwa upi...na asingekuwa uncle tom asingeishi miaka yote ile coz slave master asingemwacha"

    What crap is this? Msimamo wake na Nkurumah was a matter of opinion between two great leaders and I don't know how you can say his views then were that of an Uncle Tom.
     
  9. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #9
    Nov 26, 2009
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,476
    Likes Received: 763
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  10. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #10
    Nov 26, 2009
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,552
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Be part of the change you want to see in the world...work on returning those beautiful days where discussions where more of intellectual minds
     
  11. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #11
    Dec 1, 2009
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    ahh well...
     
  12. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #12
    Dec 1, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    GT,

    Kuhusu Nyerere,

    Kwenye issue ya TZ kupeleka silaha Eastern Congo, kuna watu wanaomba Nyerere afufuke ili asolve issues.

    Mi nawaambia mnaomba Nyerere aje ku solve issues wakati Nyerere ndiye muanzilishi wa michezo yote, as far back as 1965 alikuwa anapeleka cargo eastern Congo, halafu leo mnashangaa vijana wanafanya foul mnaomba Nyerere afufuke.
     
  13. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #13
    Dec 1, 2009
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Tabia nyingine ya mihouse negroes kama GT - ni kujifanya kuwa inawajua house negroes wengine ambako wako kwenye field (kupeleka dawa ya pamba?).
     
  14. Tumain

    Tumain JF-Expert Member

    #14
    Dec 1, 2009
    Joined: Jun 28, 2009
    Messages: 3,158
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    I am for violence if non-violence means we continue postponing a solution to the American black man's problem just to avoid violence.
    MalcomX
     
  15. Companero

    Companero Platinum Member

    #15
    Dec 1, 2009
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,392
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Mkuu toa evidence. Unajua Che Guevara alipofika Upanga, Dar en route Congo miaka hiyo hata Nyerere hakujua? Alafu usilinganishe muktadha wa wakati ule wa Cold War na wa wakati huu. Wakati ule walikuwa wamemua Lumumba na Mabeberu walikuwa wameweka Vibaraka wao Congo. Na Tanzania ya Nyerere ilikuwa mstari wa mbele katika Ukombozi wa Bara la Afrika. Ndio maana Kabila alikuwa anavinjari tu Kigoma bila kubughudhiwa na Serikali ya Nyerere mpaka Che akamkatia tamaa laifisti huyo hivyo akajiendea zake Bolivia kuendeleza Revolution La Hasta Victoria Siempre!
     
  16. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #16
    Dec 1, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,113
    Likes Received: 16,061
    Trophy Points: 280
    Ni viongozi wapi ambao hawakuwa uncle toms?
     
  17. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #17
    Dec 1, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Acha mambo ya ushabiki blazakaka,

    Tanzania na Cuba? Che aingie bila Nyerere kujua? Umekisoma "Che Guevara: A Revolutionary Life " lakini?
     
  18. Companero

    Companero Platinum Member

    #18
    Dec 1, 2009
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,392
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Nimesoma diary za Che mwenyewe, ngoja nikutafutie dondoo...
     
  19. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #19
    Dec 1, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135

    Of course katika diary yake hataweza kumu implicate rafiki yake Nyerere, wee vipi?

    Kesi ya nyani unampelekea ngedere?

    Tafuta neutral na objective, peer reviewed works. Hiyo diary hata mimi ninayo ila sijataka kuitumia kama source kwa sababu mwamba ngoma huvutia kwake.Hiyo biography niliyoitoa ndiyo the most authoritative work on Che.
     
  20. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #20
    Dec 1, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,113
    Likes Received: 16,061
    Trophy Points: 280
    Na hao neutral, objective peer reviewers wako neutral na objective kiasi gani?
     
Loading...