Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wosia wa Babu kwa wapwa wa MMU

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Asprin, Jan 5, 2011.

  1. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #1
    Jan 5, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,172
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280
    Salamu kwenu waungwana na heri ya mwaka mpya.

    Jukwaa letu hili mara nyingi limekuwa likilalamikiwa kuwa linajadili mada ambazo hazikupaswa kujadiliwa na great thinkers (tafsiri ya nani ni great thinker bado haijakaa kichwani kwa babu).

    Nawashauri ndugu zangu wa MMU kuwa tubadilike na tuache tabia ya kutoa na kujadili mada zisizo na tija kwa taifa letu kama zile za kufurahishwa na harufu za vikwapa, kummega mama mkwe, kupenda avatar za baadhi ya members, kutafuta infii nk nk nk.

    Kwa kuanzia naanza mimi kwa kutoa hoja za ki-great thinkings

    1. Hivi hatuoni kuwa ni verevere kusali kabla ya tendo la ndoa ili kujiepusha na mabaya kama kufa kwa presha wakati wa tendo, kutomridhisha mwenzako, kumuumiza mwenzako, kumwambukiza mwenzako maradhi au kumgea mimba zisizotarajiwa? (au kufumaniwa kwa wale mainfii)

    2. Je haitupasi kumshukuru Mungu baada ya tendo kwa kuzuia hayo hapo juu kutokea?

    3. Haifai kumwomba Mungu awaongezee uhai ili mkutane tena na muweze kufanya hayo mawili hapo juu?

    Angalizo: Hii ni kwa wale wenye mahusiano ya kudumu.

    Kwa wale wa mahusiano ya papo kwa papo hamuhusiki na hizo hoja hapo juu, ila je?

    1. hamuoni baada ya kumaliza uchafu wenu mnapaswa kwa pamoja kutubu kwa Mungu kwa maudhi na dhambi mliyotoka kuitenda punde? (Baada ya kuoga, Mungu hapendi maarufu ya ngono). Mnasubiri mkatubu kanisani/msikitini, mkipata ajali kabla hamjafika huko na mkafariki dunia hamuoni mtaingia Jehanamu?

    2. Baada ya namba moja hapo juu hamuoni kuwa yawapasa kumwomba Mungu ili ampitishe shetani mbali msirudie tena kuirudia hii dhambi mbaya?


    Babu anawapendeni na anarudi zake kitandani.
    :drum::drum::drum:
     
  2. Smiles

    Smiles JF-Expert Member

    #2
    Jan 5, 2011
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mwaka mpya kwa babu naona umeanza vizuri....
    Bahati mbaya nashindwa kugonga 'thanx' hapo!
    Lakini asante kwa angalizo... And myself ntachukua hayo hapo kama ushauri
    Na kuwashauri wale ambao naona wanafaa....
     
  3. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #3
    Jan 5, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,172
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280
    Japo umetuma kupitia mobile nimekutwanga senksi.

    Ole wake atakayeenda ofu topiki, babu atancharaza bakora! Leo ni full mapoint!
     
  4. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #4
    Jan 5, 2011
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kazi imeanza! Ngoja nifanye tafakuri then will be back.
     
  5. RR

    RR JF-Expert Member

    #5
    Jan 5, 2011
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Hommie ni wewe? Au Acid kaiba pasiwedi yako?
     
  6. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #6
    Jan 5, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,172
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280
    Wewe uko kundi gani? Wa kudumu au wa papo kwa papo?

    Uwe unatubu na kutorudia tabia mbaya.
     
  7. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #7
    Jan 5, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,172
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280
    Nshatoa angalizo kwa atakayeenda ofu topiki....first warning home boy....!
     
  8. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #8
    Jan 5, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kha!!!!!!!!!!babu nakupenda bure
     
  9. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #9
    Jan 5, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,510
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    from russia with love
     
  10. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #10
    Jan 5, 2011
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Sasa babu tunatubu kwa sababu ni kosa ama?
     
  11. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #11
    Jan 5, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,172
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280
    Fanya kwa vitendo. Nihakikishie utatekeleza wosia wa babu leo ukienda gesti.
     
  12. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #12
    Jan 5, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,172
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280
    Kwa nyie wa papo kwa papo...Bikira Maria mama wa msaada hapendi kabisa. Chondechonde uwe unatubu hommie, nakuhitaji mbinguni.
     
  13. RR

    RR JF-Expert Member

    #13
    Jan 5, 2011
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Hebu watengezee hawa wadau sala yenyewe...
     
  14. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #14
    Jan 5, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    babu huu mwaka utaokoa wengi ni wewe kweli usisahau kuendelea kusalia na wengine
     
  15. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #15
    Jan 5, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,172
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280
    Sala nimekuachia wewe, mi kazi yangu kuwaasa tu.
     
  16. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #16
    Jan 5, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,172
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280
    Hahahaha! Mwaka mupya na mambo mapya....babu for wajukuuz!

    Nahitaji kwenda nao mbinguni!
     
  17. RR

    RR JF-Expert Member

    #17
    Jan 5, 2011
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Sala za ki-st. hawaziwezi....wape za kidunia....hebu mkonsalti askofu....
     
  18. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #18
    Jan 5, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,172
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280
    Askofu huyu wa JF au Mokiwa?
     
  19. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #19
    Jan 5, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Unamaana watu waache sasa infii kwa vile ni mwaka mpya?

    Hapa kuna sababu ingine ya kulijadili hili
     
  20. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #20
    Jan 5, 2011
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    Hii ni offtopic kwa mujibu wa babu!
     
Loading...