Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wosia wa baba kuhusu muungano

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kebepa, Jul 21, 2012.

  1. kebepa

    kebepa Senior Member

    #1
    Jul 21, 2012
    Joined: Dec 20, 2009
    Messages: 134
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Harakati zinazoendelea sasa za kutaka kuuvunja Muungano ni kinyume cha wosia wa Baba wa Taifa letu. Hebu tujikumbushe yaliyosemwa na Baba wa Taifa

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...