Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wosia kwa polisi "akili za kuambiwa, changanya na za kwako"

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mangaline, Jun 28, 2012.

  1. Mangaline

    Mangaline JF-Expert Member

    #1
    Jun 28, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 1,052
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kutokana na asili ya kazi za ki polisi, za kutumwa na kutekeleza bila kuhoji, zinaendelea kujenga hisia mbaya katika jamii, ambapo sasa polisi wanaanza kuwa adui kwa raia. Kipigo na mateso aliyopata Dr. Uli, yameonesha jinsi ambavyo jamii inaendelea kuwa na mtazamo hasi dhidi ya polisi, hata kama yawezekana tendo hilo halikutendwa na polisi. Kutokana na mwenendo huo, kuna wasiwasi kuwa iko siku, polisi watatengwa na jamii, na kwa kuwa polisi hao tunaishi nao, yawezekana wakapata shida huko uraiani, hii ikiwa ni pamoja na familia zao.

    WAZO LANGU:
    akili za kuambiwa, changanyeni na za kwenu, kwa kuwa familia zenu muendapo kazini, mnaziacha huku uraiani, la sivyo, iko siku mtakuta wananchi wanaojiita eti wana hasira kali, wamezishukia familia zenu na kuonesha hasira zao kwenye familia zenu.
    "MUNGU IBARIKI TANGANYIKA, MUNGU IBARIKI ZANZIBARI, RIP TANZANIA"
     
  2. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #2
    Jun 28, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,033
    Likes Received: 915
    Trophy Points: 280
    akili za polisi wa kitanzania ni kama za ma-robot.wanacho jali ni kutekeleza maagizo ya mabwana zao.hawatafakari kabla ya kuteleza amri/agizo.
     
  3. F

    Froida JF-Expert Member

    #3
    Jun 28, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,999
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    Kwenye la Dr Ulimboka Polisi hawakuhusika ni Usalama wa Taifa
     
  4. Mangaline

    Mangaline JF-Expert Member

    #4
    Jun 28, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 1,052
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tusiwe wepesi wa kuhukumu kabla ya tafiti. tuchunguze kwanza, ili tupate uhakika.
     
  5. Andrew Nyerere

    Andrew Nyerere Verified User

    #5
    Jun 28, 2012
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 810
    Trophy Points: 280
    We vipi? This is a serious problem kwa Taifa,wewe unaandika nonsense. Polisi,[Suleiman Kova],amesema anawasaka waliompiga Dr. Ulimboka,wewe unauliza kwa nini polsi wamemshambulia Dr. Ulimboka.
     
  6. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #6
    Jun 28, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hawa hawa polisi wa tanzania ????? hawa hawa wanaopenda misifa ya kijinga????? hawa hawa???? wanaoabudu viongozi wa ccm na kuwaona kama miungu watu????
     
  7. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #7
    Jun 28, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Wewe ni polisi eeh?
     
  8. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #8
    Jun 28, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Inaumiza sana hasa kama akili ya huyu mtoa amri roho yake ni ya kinyama basi watu wataumizwa sana bila sababu.
     
  9. k

    kamili JF-Expert Member

    #9
    Jun 28, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 625
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    itachukua miaka kadhaa kabla taarifa haijatoka, na siku ikitoka itasema alijipiga mwenyewe!!!!!!
     
  10. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #10
    Jun 28, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,052
    Likes Received: 704
    Trophy Points: 280
    Usiwe na akili za Mende huhitaji uchunguzi kujua Usalama wa Kikwete ndiyo walio mpiga Dr Ulimboka...
     
  11. Mangaline

    Mangaline JF-Expert Member

    #11
    Jun 28, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 1,052
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Punguza jaziba ndugu yangu, kwa hili dogo unang'aka hivyo (hapo kwenye red) , je kwenye makubwa itakuwaje?????? Katika suala la mabadiliko ya kijamii, kunahitajika kuvumiliana, pamoja na kuchukuliana kwa upole. Mungu akuhurumie!!!!
     
  12. Root

    Root JF-Expert Member

    #12
    Jun 28, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,478
    Likes Received: 3,490
    Trophy Points: 280
    Police huwa wanafuata maelekezo wanayopewa,hata UWT pia hufuata maelekezo wanayopewa kazi yao ni kuitetea serikali na kufanya kila wawezalo ili serikali isidhurike.
     
Loading...