Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

World’s Safest Car!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Chenge, Dec 14, 2011.

  1. Chenge

    Chenge JF-Expert Member

    #1
    Dec 14, 2011
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]


    [​IMG]

    [​IMG]
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Dec 14, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mbona maustadh wanakagua sijui ndio wanataka kuuziwa..
     
  3. M

    Marytina JF-Expert Member

    #3
    Dec 14, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hawa ni watoto wa wafalme wa uarabani yaani wana hela usiwapimie
     
  4. v

    valid statement JF-Expert Member

    #4
    Dec 14, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Hiyo gari iko chini balaa.
    itafaa kweli kwa barabara kama zetu?
    Na haya mabamsi yalivo makali, litapita wapi?
     
  5. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #5
    Dec 14, 2011
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Vipi haligongeki? Hebu walilete hapa Dar lipishane na daladala mara mbili tatu ndio watuambie. Hapo ni hata kama lina air bags kila mahali.
     
  6. MwanaHaki

    MwanaHaki JF-Expert Member

    #6
    Dec 14, 2011
    Joined: Oct 17, 2006
    Messages: 2,349
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Aliyeweka picha hajasema (1) gari imetengenezwa na kampuni gani na (2) kwa nini gari hiyo ni "world's safest car". Mimi naona picha tu, zinazingua bila INFORMATION!
     
  7. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #7
    Dec 14, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Hili mbona liko humu kitambo, hili ni gari lililobuniwa na Ghadafi.
     
  8. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #8
    Dec 14, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    No longer itaingia hapa TZ
     
  9. shizukan

    shizukan JF-Expert Member

    #9
    Dec 15, 2011
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 1,159
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    La kwangu kama hilo limekwamia bandarini. Wana wivu watu wa bandari nyiee.....!
     
  10. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #10
    Dec 15, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,221
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    ikutane na mDCM wa mbagala una mabomba kama mlango wa jela
     
  11. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #11
    Dec 15, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hiiyo picha ya pili, jamaa wa uniform si mpambe wa Dr. Jk? Au ni mimamcho yangu tu?
     
  12. M

    Mwanjelwa JF-Expert Member

    #12
    Dec 15, 2011
    Joined: Jul 29, 2007
    Messages: 962
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Safest cars on world standards are made by Volvo. No company has managed to beat them for the last 20 years consecutively.
     
  13. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #13
    Jan 6, 2012
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,723
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    :canada::nerd::poa
     
Loading...