Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

World war III coming soon?

Discussion in 'International Forum' started by rosemarie, Mar 5, 2012.

  1. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #1
    Mar 5, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    There's so much going on with Israel, Iran, Syria, Iraq/Afghanistan etc. China and Russia are fed up with the west. They have a deep hatred for America beyond what we are told. Russia is still enraged over Kosovo independence. Russia and china have said themselves they will stop NATO from expanding. Isnt it only a matter of time before total chaos and war breaks out? Deffinatly with Israel and Iran.
     
  2. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #2
    Mar 5, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Probably, but the scale might not match that of 2nd. world war.
     
  3. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #3
    Mar 5, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    I would say that yes another world war is coming in our lifetime. Don't know when, but I do know it will start "over" Israel. Not because of Israel, but because so many people hate Israel, and Israel with such an ungodly hatred they would rent the world apart to see the land and every Jew destroyed. That is where world war three will take place and that is where Armageddon is going to take place. Meggido in the mid-east!
     
  4. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #4
    Mar 5, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,019
    Likes Received: 3,582
    Trophy Points: 280
    the sooner the better, let it happen!!!!! we have nothing to loose we of the said third world.
     
  5. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #5
    Mar 5, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,457
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Yesu arudi tu.
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Mar 5, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,129
    Likes Received: 5,685
    Trophy Points: 280
    hakuna vita yoyote wala nini ..hakuan watu wanaoogopa vita kama warusi right now
     
  7. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #7
    Mar 5, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,896
    Likes Received: 1,340
    Trophy Points: 280
    utakuwa mpango wa Mungu to end their economic dominance..acha wazipige libakie vumbi tu kwenye nchi zao halafu wote turudi kwenye ground zero...
     
  8. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #8
    Mar 5, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Swala la vita ya 3 bado-though ikiweko itakuwa ni balaa jaribu kusoma mambo kama haya-uone nuclear powers wenyewe wanasemaje-cheki haya Mutual agreed destruction,no first use,limited first strike kuna mambo kama nucluer triad-jaribu kusoma mengi ndo uzungumze
     
  9. p

    punainen-red JF-Expert Member

    #9
    Mar 5, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 1,735
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hakuna vita ya tatu karibuni. Russia na China hawana mpango wa kuilinda Iran. Iran ni kama nchi zingine tu kama watataka kupigana watapigana yaishe, haina upekee wa kutetewa labda tu warusi na wachina watafanya biashara nzuri kama iran itaingia vitani. Vita kuu ya Dunia itakuja baadaye huko wakati mataifa yote makubwa ikiwemo USA yatakapoigeuka Israel na kutaka kuipiga, yaani dunia yote dhidi ya Israel. Hiyo ndiyo vita itakayopelekea 'mwisho' wa mambo yote.
     
  10. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #10
    Mar 5, 2012
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,047
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    For real?Ni hii ni kwa mujibu wa nani?
     
  11. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #11
    Mar 5, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    muda wowote kanisa litanyakuliwa , ni kujiandaa tu.
     
  12. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #12
    Mar 5, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    subiri tuone nini kitafuata baada ya collapse ya usa..
     
  13. p

    punainen-red JF-Expert Member

    #13
    Mar 5, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 1,735
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Haahaaahaaaa! Mkuu, mbona kama umeshituka sana?!
    Hiyo ni kwa mujibu wa uelewa wangu! Na iko sahihi kwa % kubwa sana mkuu!!!
     
  14. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #14
    Mar 5, 2012
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,793
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280


    Dah nimeipenda sana comment yako.
     
Loading...