Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

World Vision vacancies: For Christians

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Darling, Mar 13, 2009.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. D

    Darling Member

    #1
    Mar 13, 2009
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani nimeona world vision wanatangaza kazi leo 1. internal auditors, ICT Manager and Sponsor ship officers.

    Kwenye guardian ya leo. If you are a christian apply.

    Darling
     
  2. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #2
    Mar 13, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Thanks for information. BWT does this qualify to be ''breaking news''?
     
  3. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #3
    Mar 13, 2009
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Christian world vision
     
  4. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #4
    Mar 13, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    It could have been if the qualifications requirements included this.....He/she must be a muslim.
    yale yale mbwa akimuuma mbuzi si habari ila mbuzi akiuma mbuzi ni habari
     
  5. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #5
    Mar 13, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Hujasomeka hapo, unamaanisha nini?

    Niliuliza habari ile inasifa za kuwa BNs only kwa sababu, hii habari tayari ipo magazetini tena in detail tangia jana, unless sijui maana ya BNs!

    Hiyo habari ya Uislam vs Ukristu inakuje hapa ndugu?
     
  6. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #6
    Mar 13, 2009
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Hii mambo ya kubaguana bana! sasa mimi mwislamu vipi? Kwani World Vision ni kazi ya kuhubiri dini? Mimi naweza kama naweza IT vipi?
     
  7. P

    Preacher JF-Expert Member

    #7
    Mar 13, 2009
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 328
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    World Vision wanakuwa na devotion (ibada) ya Kikristo kabla ya Kazi - departmental na Ijumaa ofisi nzima - na hii ni compulstory (part of work) sasa kama mtu sio Mkristo inakubidi ufanye hivyo. Pia katika referee one has to be your pastor - na sio sheikh so hapo non christian anakosa kazi. Hata hivyo sioni sababu wanahitaji Christians tu - they should advertise for all Tanzanians - ili non-christians wakiamua wajoin -
     
  8. PlanckScale

    PlanckScale JF-Expert Member

    #8
    Mar 14, 2009
    Joined: Sep 28, 2008
    Messages: 507
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Ningependa kuongezea...

    Kulikuwa hamna haja ya kuandika: "If you are a christian apply".
    Maana kufanya hivyo anazidisha uchochezi. Ndio maana unyamwezini/US wana insist on "political correctness".

    Nashukuru niliachilia mbali miungu na mitume ya wageni!
     
  9. Kaka K

    Kaka K Senior Member

    #9
    Mar 14, 2009
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu p,

    Hili shirika lilianzia huko huko unyamwezini...hebu tupe ka experience wanaweka vipi matangazo ya kazi hapo US? Pia nadhani tukifahamu kwa nini WV ilianzishwa basi itasaidia sana.
     
  10. PlanckScale

    PlanckScale JF-Expert Member

    #10
    Mar 15, 2009
    Joined: Sep 28, 2008
    Messages: 507
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    You are raising an interesting point. How do they advertise their jobs in the US, given all the sensitivity of political correctness over there?
     
  11. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #11
    Mar 15, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    naomba kutokubaliana na wewe.....kupiga sala sio kigezo cha kuajili wakisto pekee mfano sospitali ya kcmc wanautaatibu wa kupiga sala kila asubuhi kwa wafanyaakzi wake.....kwa muislamu sio lazima......WV hawana sea za kuajili wakisto pekee haipo....

    Uongo mkubwa hilo tangazo halijataja wakisto tu waapply....
     
  12. PlanckScale

    PlanckScale JF-Expert Member

    #12
    Mar 15, 2009
    Joined: Sep 28, 2008
    Messages: 507
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Kwanini kuandikia mate wakati wino unaweza kupatikana...
    Kuna takwimu inayoonyesha wana "hire" without the consideration of the candites's faith (or lack off).
     
  13. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #13
    Mar 15, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Planckscale na wenzako,

    Watafutieni ninyi kazi hao wasilamu mnaowatetea, kama hamwezi acheni kuosha vinywa. Jamaa kama wameweka criteria zao, ni zao, na kazi ni zao. NNINYI NI AKINA NANI muwapangie waweke vigezo mnavyovitaka ninyi, mliwapa mtaji wa kazi zao? Au wanakula kwenu?

    ACHENI ujinga.
     
  14. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #14
    Mar 15, 2009
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    mbona waislam wanawafukuza kazi wakristo wengi tu kwenye private sectors, kisa, ati hadi wasilimu kwanza ndo waendelee. niweke kampuni iliyomfukuza kazi ndugu yangu humu kwasababuhiyo?
     
  15. PlanckScale

    PlanckScale JF-Expert Member

    #15
    Mar 16, 2009
    Joined: Sep 28, 2008
    Messages: 507
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Usimfanyie ubaya mwenzako ikiwa wewe pia hutaupenda ubaya huo. The survival of a diverse society requires its citizen to be aware of the danger of any form of discrimination and to actively promote equality and non-bias policies. This may be trivial, but it is worth reminding ourselves sometimes.

    2ยข.
    Mimi najitoa ukumbini...
     
    Last edited: Mar 16, 2009
  16. D

    Darling Member

    #16
    Mar 16, 2009
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    SOMA TANGAZO MZEE KABLA HUJAANDIKA. LINATAKA BARUA YA MZEE WA KANISA. KANISA GANI LITAMRECOMEND MUISLAM.

    POLENI KWA USUMBUFU.

    Darling
     
  17. D

    Darling Member

    #17
    Mar 16, 2009
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    soma tangazo hajaonewa mtu hapa tangazo limejieleza jamani

    pole kwa usumbufu.
     
  18. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #18
    Mar 17, 2009
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kila Shirika lina sera zake; kuna secular organisations na religious organisationa. Hao wanaopiga kelel wana lao jambo; je kuna Mkristo au Baniani anweza kuajiriw na Islam World Relief pale Mtaa wa Uhuru KAriakoo? Sina uhakika kama wamehama au la.

    Pia waangalie wale wauzaji wa Ice Cream za Azam kwenye vibaiskeli vyao. Ijumaa lazima wavae baraghashia na kanzu, sina hakika kama ndo uniform za Ijumaa au ni klia siku.
     
  19. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #19
    Mar 17, 2009
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,811
    Likes Received: 2,959
    Trophy Points: 280
    Naomba darasa kidogo hivi Ice Cream azam nalo ni shirika la dini ?.Wauza Ice Cream wote ni waislam tena ni wavaa suruali fupi.
     
  20. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #20
    Mar 17, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Usinge kurupuka ungeiona hii ilipokuwa inaelekea na usinilaumu mimi kwa kutokuwa na uwezo wa kuona mbali. Mtoa taarifa hii anajua wazi kuwa aliitoa kwenye gazeti, inakuwaje ni breaking hiyo inategemea unaingalia kwa upande upi. Kwa mtoa habari hii ni wazi aliiangalia vigezo vya kazi yenyewe na wachangiaji wote waliofuata walijadili katika misingi hiyo ya Uislamu na Ukristo..usijali ukikua utayajua tu
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...