Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

World Vision TZ na Ngono zembe

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mwana Kwetu, Jun 27, 2012.

  1. Mwana Kwetu

    Mwana Kwetu JF-Expert Member

    #1
    Jun 27, 2012
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 383
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Shirika hili ni la dini ila hizi habari nimezisikia nataka kupata uhakika kama kuna tabia ya wakubwa kuwa na mahusiano na wafanyakazi wa kike. Chanzo chetu kinasema eti ili mwanamama upate nafasi nzuri ni lazima baadhi ya wakuu wakupitie na kwamba wenye vyeo wamepata kwa stahili hiyo. Jamani mwenye habari zaidi za uhakika tafadhali atusaidie ili niiondoe au kuibakiza kwenye orodha ya NGO zilizoko kwenye blacklist.
     
  2. Obama wa Bongo

    Obama wa Bongo JF-Expert Member

    #2
    Jun 27, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 4,225
    Likes Received: 574
    Trophy Points: 280
    acha mawazo ya kishetani
     
  3. Mnyampaa

    Mnyampaa JF-Expert Member

    #3
    Jun 27, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 245
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wanabakwa auwanatoa ushirikiano?
     
Loading...