Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

World Map, upo wapi wewe?

Discussion in 'Jamii Photos' started by MaxShimba, Aug 4, 2012.

  1. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #1
    Aug 4, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    [​IMG]


    Eti ni kweli kuhusu Africa?
     
  2. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #2
    Aug 4, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hayo mawazo ya mpuuzi mmoja anayetaka kupata sifa. Who told him that Africa has all bad things without any good one? We are poor yeah. But we are just poor materially. When it comes to humanity we are richer than even those aggrandizing themselves to be richer.
     
  3. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #3
    Aug 4, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Kwahiyo Australia wamesalimika!
     
  4. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #4
    Aug 4, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Bravoooooo
     
  5. The Pen

    The Pen JF-Expert Member

    #5
    Aug 4, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 764
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Na pia Madagascar na Mexico -- nadhani zimesahaulika. It seems "The Blues" ndio salama.
     
  6. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #6
    Aug 5, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,638
    Likes Received: 2,982
    Trophy Points: 280
    Dambisa Moyo, Mzambia huyu aliwahi kusema ramani ya Afrika imekaa kama bastola, ukiamua kushika kifyatulio kwa chini mbonyezo uko DRC, kwa kulia uko Somalia, sidhani kama kwa maelezo bila kuonesha nimeelekweka but food for thought hii
    he
    bu ona na hii
     
  7. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #7
    Aug 5, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,516
    Likes Received: 2,796
    Trophy Points: 280
    Ukiangalia ni kweli lakini huyu aliyechora anayo akili nimeipenda hiyo ramani ya dunia mkuu Mbuzi Mzee
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...